มีใครเล่น nitto มั่งมั้ย มาเข้าทีมผมได้นะคับ

การสนทนาใน 'Game & Hobby' เริ่มโดย instrict, 19 กุมภาพันธ์ 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. instrict

instrict New Member Member

10
    0
    0
    เงิน จะมีแจกทุกวัน เข้ามาได้นะคับ
    เข้ามาคุยกันได้ทาง Msn หรือในบอร์ดนี้
    Msn: [email protected]

ทีมใหม่ *InCreasE* ขอเชิญทุกท่านที่เล่นเกมnitto มาเข้าทีมนะคับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 2 เมษายน 2007
  2. instrict

10
    0
    0
    ยังมีคนเล่นอยุ่รึป่าว

3. Tunza!

Tunza! New Member Member

645
    4
    0
  4. instrict

10
    0
    0
    ภาคใหม่เสียตังไม่ใช่หรอคับ

5. hippo_sleek

hippo_sleek New Member Moderator VIP

449
    5
    0
    มีเงินแจกทุกวัน ยังกะทีมของพวกฝรั่งเลย ว่าแต่เอาเงินมาจากไหนล่ะครับ ? แล้วแจกอัตราเท่าไหร่เอ่ย :D

6. instrict

10
    0
    0
    อยากรู้ต้องลองเข้ามานะ ผมได้เปลี่ยนชื่อทีม ใหม่แล้วนะคับ ดูที่ Rep แรกเลย

7. WhiteAstra

WhiteAstra New Member Member

6
    0
    0
    หุหุ
    กำลังเพลินเลย
    ตู่ นี้ พีท เอง

8. KiZe

KiZe New Member Member

21
    2
    0
    ปั๊มมากๆ ระวัง id กลับบ้านเก่านะครับ เอาแบบพองาม อิอิ

9. instrict

10
    0
    0
    คุณ KiZe ได้ลองใช้โปรแกรม Revolution รึยังอะคับ

10. Panda`

Panda` New Member VIP

887
    7
    0
    ผมสมัครไม่เปนอ่ะครับ...

11. WhiteAstra

WhiteAstra New Member Member

6
    0
    0
    ทำไมสมัครไม่ได้อะครับ
    เข้าเกมแล้วก็เลือกตรง
    I'm new and need to create an accout ไงครับ

12. TUMKUNG_naraka

TUMKUNG_naraka New Member Member

2,916
    182
    0
    เข้าทีมด้วยคนนะคราบ อยากได้รถคันใหม่อะ เล่นมาตั้งนานได้เเต่ civic 500 กว่าม้า วิ่ง 9.0 เอง คนอื่นวิ่ง 8 ต้นๆกันหมดเเล้ว เล่นไม่เก่ง หาเงินไม่เก่ง อะ นะ

13. KiZe

KiZe New Member Member

21
    2
    0
    ผมลองมา 2 ตัวแล้วครับ แล้วก็ไม่ได้เล่นนานแล้ว id โดนลบไปแล้วมั้ง ^^

14. Panda`

Panda` New Member VIP

887
    7
    0
    ให้เลือกรถเลือก สีเสร็จ Term of use แล้วกด accept แล้วก็ create an account

15. TUMKUNG_naraka

TUMKUNG_naraka New Member Member

2,916
    182
    0
    อ่าว ตู่ ทําไมตั้มถึงออกจากทีม อะ งง

16. AodIndeed

AodIndeed New Member Member

74
    0
    0
    หาแผ่นเกมจากไหนได้อ่ะ มะเคยเจอ

17. TUMKUNG_naraka

2,916
    182
    0
    ออ โหลดเกมมาเล่นจากนี้เลย เป็นเกม ONLINE คับ

ตามลิ้งเลยคับ http://www.nitto1320.com/Downloads.asp

18. instrict

10
    0
    0
    ตอนนี้ ทีมได้เปลี่ยนชื่อเป็น*InCreasE* แล้วนะคับ เชยทุกท่าน มาข้าทีมกันได้เลยนะคับ มีปัญหาอะไรติดต่อได้ทาง Msn
    Msn [email protected]

19. 65725

65725 Guest

0
    0
    0
    อยู่ด้วยคนครับ
    ต้องทำไงบ้างอ่ะ
    ขอบคุณครับ

20. ttoonn_e36

ttoonn_e36 New Member Member

37
    2
    0
    อยุ่ด้วนคนนะคับ ต้นคับ 081-351-2523

21. คนโง่

คนโง่ New Member VIP

213
    16
    0
  22. Tunza!

Tunza! New Member Member

645
    4
    0
  23. hippo_sleek

hippo_sleek New Member Moderator VIP

449
    5
    0
    ภาคแรกครับ สำหรับคนเล่น Legends เผื่อยังไม่ทราบนะครับ ความคืบหน้าที่ได้ในภาค beta จะไม่โอนถ่ายไปยังภาคสมบูรณ์นะครับ คือพอภาคสมบูรณ์ออกมาเราก็ต้องเริ่มเล่นใหม่หมดตั้งแต่ต้นนะครับ

24. instrict

10
    0
    0
    ภาคใหม่ขอยังไม่ตั้งทีมนะคับ ขอตั้งภาคเก่าก่อน ใครมีเมลโพสไว้นะคับเดด่วแอดไปหา ขอบคุณคับเข้าได้ทุกคนนะคับ ผมจะทำให้คุณรวยเอง
    [email protected]

25. instrict

10
    0
    0
    ใครอยู่ในทีมแอดเมลใหม่ มารายงานตัวด้วยคับ ใครแข่งในทีมครั้งละ5หมื่นนะคับ

26. ttoonn_e36

ttoonn_e36 New Member Member

37
    2
    0
    ผมต้นนะคับอยากได้รถใหม่อยู่ทีมด้วยคนนะคับ [email protected]
    081-351-2523 ยินดีที่รุ้จักคับ:)

27. middy

middy New Member Member

32
    0
    0
    ขอถามหน่อยคับ oil life มันมี58% หมายความว่ายังไงอ่า ผมแข่งกะคอม แพ้ตลอดเลย ช่วยอธิบายหน่อยแล้วไม่มีตังผมจะหาตังได้ที่ไหน จะต้องซื้อน้ำมันด้วยใช่มั๊ยคับ

28. best_datsun620

best_datsun620 New Member Member

32
    0
    0
    ช่วยสอนทีว่าเล่นยังไงอ่ะ ผมเข้าแช่งไม่เปนอ่ะ

29. บักเสี่ยว

บักเสี่ยว New Member Member

1,223
    80
    0

เหมือนผมเลยยย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้