อันตรายของรีโมทรถยนต์

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย ฮะ.บอย.คุง, 9 มิถุนายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ฮะ.บอย.คุง

ฮะ.บอย.คุง New Member Member

266
    6
    0
    http://www.youtube.com/watch?v=vnZXWJ5ggfw

ผมว่าซื้อทั้งทีเลือกที่ีนดีๆและกันนะคับ (ด้ความห่วงใย):cool:

2. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    คนที่คิดเครื่อง copy มาก็นะ.......

3. Dunkinz_1pt

Dunkinz_1pt New Member VIP

232
    14
    0
    ดีนะรถเรากุญแจไข !!

4. gri

gri New Member Member

1,163
    26
    0
    ผมปลดระบบทิ้งหมดอ่ะครับ ก่อนจะเข้าไปใช้บริการใดๆที่เกี่ยวกับรถยนต์
    แล้วก็ให้เฉพาะกุญแจที่ไขสตาร์ทรถไปอย่างเดียว

แล้วก็นั่งเฝ้าดูด้วยครับ

พอทำรถเสร็จเราค่อยกลับมาใช้ระบบใหม่

5. evolutionlab

evolutionlab New Member VIP

1,013
    41
    0
    ตัวดักจับคลื่นวิทยุทั้งหลายมันก็มีมาตั้งนานแล้วล่ะครับ อยู่ที่คนใช้จะเอามาใช้ทำอะไร

6. LeGoLaZZ เลโกลัส

LeGoLaZZ เลโกลัส New Member Moderator VIP

658
    18
    0
    ผมว่าถ้ารถเราเปนที่หมายตาของโจร ไม่ว่าจะป้องกันยังไง มันก้อเอาไปได้อยุ่ดีล่ะคับ

ยิ่งถ้าเราจอดที่ๆลับตาคนด้วย โอกาสโดนก้อจะยิ่งมากอะ

รถเด่นไม่เด่นสมัยนี้ไม่มีผลต่อการขโมย เพราะมันชำแหละกันเร็วมาก

ผมว่าอะไรก้อป้องกันจริงๆไม่ได้หรอกคับ

7. ฮะ.บอย.คุง

ฮะ.บอย.คุง New Member Member

266
    6
    0
    ติด gps ก็ดีนะครับ สำหรับ ท่านที่คิดว่าต้องจอดในที่อันตราย ผมเห็นว่ามันช่วยได้จริงนะครับ แต่ก็คงแพงหน่อย แต่ผมว่าคุ้มกว่ารถหายทั้งคัน ลองดูคับ

8. PooN_NaRaKa

PooN_NaRaKa New Member VIP

40
    4
    0
    น่ากลัวมากอ่ะครับไม่น่าเชื่อมันจะทำกันง่ายขนาดนี้เลย

9. KaMmY~*

KaMmY~* New Member Member

557
    16
    0
    เครื่องมือกันขโมยมันก็กันไม่ได้ 100% ทุกอย่างแหล่ะครับ มันเอาไว้แค่ทำให้ขโมยได้ช้าลงเท่านั้น

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้