ต้องการทราบเบอร์สีนํ้าตาล honda civic eg ตัวนอกครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย ++GofZz_SCEPTER++, 5 มิถุนายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ++GofZz_SCEPTER++

++GofZz_SCEPTER++ Well-Known Member VIP

1,083
    27
    48
    มันเป็นสีเบอร์อะไรครับ หรือ ใครพอมีรูปเก็บไว้ช่วยโพสให้ทีนะครับ ขอบคุณมากครับ

2. ***ARSHAVIN***

***ARSHAVIN*** New Member Member

320
    21
    0
    อยากเห็นจังมีแบบไหมคับ

3. GaB

GaB New Member VIP

1,643
    70
    0
    รู้สึกว่า EG จากโรงงานมันจะไม่มีสีน้ำตาลนะครับกอล์ฟ ที่เห็นๆส่วนใหญ่จะผสมๆกันเองนะครับ

คิดว่าน่าจะต้องลองหาขอยืมฝาถังน้ำมันคันที่เป็นสีน้ำตาลโทนที่ต้องการ แล้วผสมเทียบดู หรือไม่ก็ผสมขึ้นมาใหม่เลย อะไรแบบนี้ครับ

ปล.มีโปรเจ็คใหม่อีกแล้วเหรอครับ:eek:

4. James--omac117

James--omac117 Active Member VIP

4,535
    8
    38
    EG ตัวใน ตัวนอก ก็ไม่มีสีน้ำตาลอย่างที่คุณ Gab บอกครับ

5. Palm@i-teq

Palm@i-teq New Member Member

2,618
    17
    0
    รถใครอีกวะเนี่ย

6. โปรเจ๊กใหม่อีกแล้วหรอเนี้ย

7. web

web New Member Member

43
    1
    0
    แบบรถผมใช่ป่าว

8. GaB

GaB New Member VIP

1,643
    70
    0
    คน (เคย) ใช้สีน้ำตาลฮอนด้ามาตอบเองทั้งคู่เลย อิอิ

ประมาณนี้แหละครับ แต่ก็แตกต่างกันไปแล้วแต่โทนที่เจ้าของชอบ

ปล.จริงๆแล้วชอบสีน้ำตาลเหมือนกัน :eek:

9. ++GofZz_SCEPTER++

++GofZz_SCEPTER++ Well-Known Member VIP

1,083
    27
    48
    อ้าวหรอครับ เเล้วที่เรียกกันนั้าตาลนอกๆๆ พวก eg เค้าทํากันเป็นโทนไหนหรอครับ ที่ผมเข้าใจว่านํ้าตาลนอกที่เคยเห็น สีนํ้าตาลมุข ออกเข้มๆหน่อยอะครับ งั้นเอาเป็นขอรูปดีกว่าครับ จะได้ตัดสินใจอีกที

ขอบคุญสําหรับทุกคําตอบคร๊าบ

โปรเจครถเพื่อนครับ ผม
    ลองหาดูที่ม สิเเก๊บ mazda 626 สภาพเจ้าของไม่ยอมดูเเล กําลังจะเเปลงร่างคร๊าบบบ ตอนนี้จบไป 70เปร์เซ็นเเล้วครับ เครื่องช่วงล่าง เบาะ เหลือ สีกับล้อ คร๊าบบ โปรเจคนี้ขอใช้งานขับสบาย จ่ายตลาดครับ

10. ++GofZz_SCEPTER++

1,083
    27
    48
    อยากได้รูปชัดของสีทั้ง 2 คันจังเลยครับ ยังไงรบกวนหน่อยนะครับ

11. แหมมมมมมมมมมมม น้องแก๊ปก้อนะ

ตามลายเซ็นต์ได้ไหมล่ะ

12. BOY-B16

BOY-B16 Member VIP

433
    7
    18
  13. @simoto2005

@simoto2005 New Member Member

306
    2
    0
    วันก่อนเห็นรถ จขกท. วิ่งผ่านเส้นโลตัสบางใหญ่ โช๊คท่าจะแข็ง ดึ๋งดั๋งดีจังคับ เหอๆ :)

14. โดมน้อย

โดมน้อย Well-Known Member VIP

1,494
    42
    48
    626 ซะด้วย เสร็จแล้ว อย่าลืมเอารูปมาให้ชมกันนะ คับ ชอบๆ แนวนี้

15. ++GofZz_SCEPTER++

1,083
    27
    48
    เเข็งมากครับ ขับเเค่จากบ้านไปบางใหญ่ก็เหนื่อยเเล้วครับ เเต่ 626 เพื่อนผมมันเเข็งกว่าอีกก ตอนเเรกมันบอกนิ่มมม

ใช่เลยครับสีนี้เลย เเต่ไม่รู้จะเอาสีที่ไหน่เทียบเดี๊ยวจะลองเอารูปไปให้ร้านถ่ายรูปปริ้น ไม่รู้จะเพี้ยนรึเปล่า

สีนี้ก็สวยครับ เดี๊ยวลองให้เจ้าของรถตัดสินใจอีกทีครับ

16. Populaz

Populaz New Member Member

4,970
    25
    0
    เขียว RE ไปเรยยยยยยยยยยย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้