รบกวนคับ..!! ที่ไหนมี (หัวกลึง) โรบาร์ ขายบ้างคับ ^^

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย nu --*--, 4 มิถุนายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nu --*--

nu --*-- New Member Member

78
    1
    0
    รบกวนคับ..!! ที่ไหนมี (หัวกลึง) โรบาร์ ขายบ้างคับ ^^ (ประมาณแบบในรูปอ่ะคับ)

และราคา ประมาณเท่าไหรคับ..?

** ขออนุญาติเจ้าของรูปนะคับ

(ขอบคุณมากๆ คับ)

2. Anubis007

Anubis007 New Member Privilege

852
    1
    0
    มีงานแถวๆรังสิตอ่ะครับ ชื่ออะไรจำไม่ได้แล้วครับ รับทำโรลบาร์ทุกอย่าง ถ้าเจอลิงค์แล้วจะเอามาฝากครับ

3. nu --*--

78
    1
    0

ขอบคุณมาก ๆ จ้า " ขอให้ร่ำ ขอให้รวย "

4. kae_za

kae_za Member Member

379
    16
    18
    โทรไปที่นี่เลย 0818144020

5. nu --*--

78
    1
    0

ขอบคุณมากคับ....^^

ที่ร้านน้าริน รินสปีดมีครับ ถ้าไม่สะดวกที่ร้าน ก้อไปที่พูลทรัพย์ก้อได้ครับ หัวล่ะร้อยมั้ง ถ้าจำไม่ผิด

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้