อุบัติเหตุเกิดขึ้นได้เสมอ T_T

การสนทนาใน 'MiNoRi' เริ่มโดย City_Ferio, 17 เมษายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. City_Ferio

City_Ferio Active Member Member

564
    29
    28
    :cry: :cry: :cry:

แก้ไขล่าสุด: 5 พฤษภาคม 2010
  2. Nat_mo

Nat_mo Member Moderator VIP

781
    15
    18
    นักรบ ย่อมมีบาดแผล ...

3. te_uan

te_uan Member VIP

708
    25
    18
    กรำ...........แย่เลยอ่า..........เสียใจด้วยนะครับ.......คนเป็นอารายบ้างเป่า.......ยังไงขอให้กลับมาเหมือนเดิมไวไวนะครับ

4. City_Ferio

City_Ferio Active Member Member

564
    29
    28
    คนไม่เป็นอะไรครับ กระแทกเบามาก แต่ดันไปโดนกันชนท้ายรถกระบะที่เป็นเหล็ก เลยทำให้หม้อน้ำแตก ขับกลับกรุงเทพไม่ได้ ต้องใช้รถยกยกกลับ ถึงบ้าน 5 ทุ่มพอดี เศร้าและเซ็งมากๆ ครับ

ปล. ตอนนี้เอารถเข้าอู่เรียบร้อยแล้วครับ :D :D :D

5. ^^ FaNGy ^^

^^ FaNGy ^^ New Member VIP

2,560
    67
    0
    เสียจายด้วยนะคะ ถือว่าฟาดเคราะห์นะ คนม่เปงรายก้อดีแล้ว

6. =T@R - AT171=

=T@R - AT171= New Member Member

239
    3
    0
    หน้ายู่เลยอั๋น หายไวๆน่ะเจ้าฮอนด้า

7. กุ๊

กุ๊ New Member Member

626
    12
    0
    อั๋นไม่เป็นไรนะ ไปเกิดอุบัติเหตุที่ไหนอ่ะ ขอให้รถคืนสภาพเดิมๆนะ
    ให้ช่วยอารายก็บอกนะ เรื่องรถถามได้

8. tana_art

tana_art Member Moderator

267
    5
    18
    เสียใจด้วยนะอั๋น ซ่อมเสร็จไวไวนะครับ

9. City_Ferio

564
    29
    28
    ขอบคุณทุกคนมากนะครับ

ตอนนี้สภาพตามรูปเลยครับ

ของมาครบแล้วเหลือแต่ทำสีแล้วติดตั้งครับ ;) ;) ;)

แก้ไขล่าสุด: 5 พฤษภาคม 2010
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้