ว่างๆ เลยอยากรู้ เรื่องคันเกียร์ !!!

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย abadahey, 13 สิงหาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. abadahey

abadahey Active Member Moderator

2,753
    16
    38
    ว่างๆ เลยอยากรู้ เรื่องคันเกียร์ !!!
    ว่า ไอ้คันเกียร์ของเรา นี่ จะหาแบบสวยๆ แบบ ขั้นบันใด มาใส่กับเขาบ้างได้มั้ย แทนแท่งอันเก่า ทื่อๆ นะครับ
    อย่างน้อยก็เพิ่มความสุขทางใจตอนเข้าเกียร์ 555
    รบกวนด้วยคับบบ

ปล. อันนี้คิดมาได้จาก พี่โอ้ต Oat40 เลย คิดซะว่า ผมถามแทนพี่ละกันนะคับบ :cool::cool::cool:

2. SR-FA-DAM

SR-FA-DAM New Member Member

8,331
    913
    0
    ล้มเลิกความคิดแบบนี้ไปได้เลยครับ อิ......อิ :D:D:D:D

3. abadahey

abadahey Active Member Moderator

2,753
    16
    38
    จบ เลย ฮ่าๆ

4. pumkinseeds

pumkinseeds New Member Member

713
    9
    0
    เคยคิดเหมือนคุณแตงเหมือนกันอ่ะ เอิ้กๆ

5. Oat40

Oat40 Active Member Moderator

5,652
    7
    38
    ขอบพระคุณมากมายที่ถามให้คุณพี่แตง
    ไม่เป็นไร แล้วถ้าเปลี่ยนเป็นเปลี่ยนเกียร์ที่พวงมาลัย อะ จะได้ไหมครับ
    พอดีที่พวงมีปุ่มกดไม่รู้ปุ่มอะไร อะ ครับ

6. abadahey

2,753
    16
    38
    ได้ สิพี่โอ้ต ก็เปลี่ยนกลับ แล้วเอา อันนั้นมาให้ผมลอง เทสๆ ดู

7. Oat40

5,652
    7
    38
    ไว้เจอกัน เทสโก้ โลตัส คราวหน้าจะให้ลองกดดูนะจ๊ะ

8. Crony_A

Crony_A New Member Member

4,017
    12
    0
    ไอ้ปุ่มกดๆ นี่แตรป่าวพี่ อิอิ

9. Oat40

5,652
    7
    38
    ไม่ค่อยแน่ใจอะ มีแค่สองปุ่ม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้