รูปMeeting Evo.นอกรอบเล็กๆที่บางเเสน

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย nagoya, 31 พฤษภาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nagoya

nagoya Active Member Member

2,118
    3
    38
    มีเพื่อนๆมาเที่ยวชมการเเข่งขันที่พีระ เเล้วจบการเเข่งขันเราไปหาอะไรอร่อยทานกันที่บางเเสนครับ

เอารูปมาให้ดูกันครับ

ไม่รูปมาร์ชขับกลับไหวป่าวนะ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 31 พฤษภาคม 2010
  2. nagoya

2,118
    3
    38

รูปนั่งดื่ม เอาเเค่สองรูปพอนะ เดี๋ยวเป็นตัวอย่างไม่ดีครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 31 พฤษภาคม 2010
  3. nagoya

2,118
    3
    38

เเล้วก็สุดท้ายด้วย ( นางเเบบ กับ หมาใจดำ )

4. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    รถหน่อง มันหล่อว่ะ
    ว่าแต่โอ๋รั่วกับใหม่ ไปไม่ชวน

5. nagoya

2,118
    3
    38
    วันนั้นผมจับรถหน่องถ่ายลงหนังสือด้วยนะครับ

VRC ฉบับเดือนหน้าครับ ขาวหล่อ

6. @kanchanaburi

@kanchanaburi New Member Member

1,017
    2
    0
    งานชุกนะครับพี่ต่าย
    ส่วนท่านมาร์ชก็ทุกงานเหมือนกัน
    เมาไม่ขับนะครับ

7. WHITE GANDAM

WHITE GANDAM New Member Member

130
    8
    0
    ขอบคุนพี่ต่ายกับภาพงามๆครับ มาวววววว

8. MooJa

MooJa New Member Member

648
    3
    0
    โอ๋รั่วมันโทรมาชวนไปก็เกื่อบบ่าย 2 แล้ว พี่โอ๋ เลยรีบออกไปครับ

9. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    ดีแล้วครับ
    เพราะวันอาทิตย์ ผมก็สอนน้องทำการบ้านภาษาอังกฤษอยู่

10. lovesingha

lovesingha New Member Member

1,407
    6
    0
    รูปสวยครับพี่ต่าย ส่วนนางแบบหมาใจดำก็.... นะนะ

11. Car Loft Auto Import

Car Loft Auto Import New Member Member

1,049
    5
    0
    ว่าแต่ตอนขากลับจากสนามไปบางแสน เส้นบนเขาสวยมากถนนดีโครต พี่ๆเล่นกันสะผมกดตามแทบไม่ทัน 5555 แต่มันดี คิดถึงโว5คันเก่าเลยอะ

12. พัทยา@MRC#012

5,024
    19
    0
    เอา BMW ของน้อง มาแลก อีโว3แท้ พี่เลยมั้ย...

13. Car Loft Auto Import

Car Loft Auto Import New Member Member

1,049
    5
    0
    เพิ่มเงินให้ผมสักล้านก็พอคุยได้คับพี่ อิอิ ตอนนี้เป็นชุดรบ M5 ล่ะ

14. WHITE GANDAM

WHITE GANDAM New Member Member

130
    8
    0
    สามแสนไป ไอ้คนข้างบนอ่ะ อิอิ

15. GT4

GT4 New Member Member

1,019
    19
    0
    เสือมาร์ชฟาดเบียร์ตั้งแต่กลางวันยันมืดขับกลับไหวเหรอครับ

16. lovesingha

lovesingha New Member Member

1,407
    6
    0
    ใจมัน LOVE ครับพี่กวง หุหุ

17. aeo@scb

aeo@scb New Member Member

874
    6
    0
    นางแบบ เนี่ย แฟนใครพาไปด้วย หรือ อยู่ที่ร้าน ถ้าอยู่ที่ร้านจะได้แว๊บไปกินไก่ บ้าง ถ้าจะอร่อย

18. Car Loft Auto Import

1,049
    5
    0
    เอาเบอร์บัญชีมาเลยบักหน่อง ซื้อๆ อิอิ

19. พัทยา@MRC#012

5,024
    19
    0
    เสาร์นี้เชิญ บักโอ๋ ขับรถมากินเหล้าที่ นครชัยศรี ดิ เปลี่ยนบรรยากาศ...
    มาเปล่า

20. Car Loft Auto Import

1,049
    5
    0
    ขอบคุณคับพี่โอ๋ แหมถึงกับเชิญกันเลยเหรอคับ มองผมสะคนอื่นคนไกล ว่างไปแน่นอนคับ ตอนนี้ก็หาโว5อยู่ คันๆเหมือนกันเวลาเค้าแสดกัน แต่ดูราคาแล้วยังขายกันโหดอยู่อะ รออีกแปบผมส่อยแน่นอนคับพี่ รักอีโวไม่เปลี่ยนแปลง

21. พัทยา@MRC#012

5,024
    19
    0
    อีโว5 ก็ที่อยู่พี่ญามีจอดเป็นชาติแล้วอยู่คันหนึ่ง สีขาว ล้ออยู่กับไอ้มาร์ชโน้น
    ลองถามพี่ญาดิ ว่าเจ้าของรถยังเอาอยู่หรือเปล่า เห็นจอดมาจะปีแล้ว

22. Car Loft Auto Import

1,049
    5
    0
    เสร็จเรา อิอิ

23. toku

toku New Member Member

1,101
    4
    0
    โอ้ยยยยยย คิดถึงพี่ๆทุกคนครับ........... แต่ หมาใจดำ...ขอผ่านครับ ไม่สู้ครับไม่สู้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้