ช่วย R10 ผมหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย nueng Presea R10, 1 มิถุนายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nueng Presea R10

nueng Presea R10 New Member Member

32
    1
    0
    พอดี Console มันมีการกรอบแตกของพลาสติกน่ะครับ

ซ่อมยังไงได้บ้างรบ รบกวนสอบถามหน่อยนะครับ

ขอบคุณพี่ๆมากครับ :cry::cry::cry:

2. เสก R10

เสก R10 New Member Member

807
    8
    0
    ตรงไหนเอ่ยครับ

3. RED-INFINITI@z-troy

RED-INFINITI@z-troy New Member Moderator

527
    8
    0
    ถามคุณหม่อมเลยครับ น่าจะมีอุปกรณ์ทดแทนให้ได้

4. nueng Presea R10

nueng Presea R10 New Member Member

32
    1
    0
    อาการ คือเริ่มแตก คือแตกแบบ ยังไม่ร่อนน่ะครับ ซ่อมยังไงได้มั่งครับ

5. PeMhom

PeMhom New Member Member

1,163
    3
    0
    หาตัดพรมมาปิดไปเลย..:D:D:D..เคยเห็นแขวนอยู่ชุดนึง..สีน้ำตาล..ผมว่าสภาพตอนนี้..คงไม่ต่างกันแล้วมั้ง

6. nueng Presea R10

32
    1
    0
    แขวนอยู่ที่ไหนเหรอครับ รบกวนชี้เป้าให้หน่อยครับ

7. nueng Presea R10

32
    1
    0
    ขอบคุณนะครับ โทรหาพี่โนแล้วแกให้เข้าไปดูก่อนน่ะครับ ขอบคุณพี่หม่อมด้วยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้