เวลาขับเร็ว แอร์เย็นบ้างไม่เย็นบ้างเกิดจากอะไร

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย อนิรุตน์ ประไพบูลย์, 6 มิถุนายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
    พอดีคลิ๊กดาวบ่อย แล้วเกิดอยู่ดีๆ แอร์ก็ไม่เย็น แต่พอขับปกติแอร์กลับเย็น แต่พอเร่งความเร็วรอบบ่อยๆแอร์กลับไม่เย็นเกิดจากอะไรครับ

1. MugenTypeR

MugenTypeR New Member Member

1,531
    152
    0
    ปกติถ้ารอบสูงคอมฯแอร์จะตัดครับ หรือกระแทกคันเร่งลงไปก็ตัดตัดเช่นกันครับ

2. แสดงว่าอาการนี้ปกติใช่ไหมครับ ไม่มีอะไรเสียใช่ไหมครับ ขอบคุณครับ

3. MAX@SI

MAX@SI New Member VIP

397
    12
    0
    หน้าจะเป็นที่หน้าคลัชคอมป่ะครับ

4. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    คอยเย็นรั่วเปล่าคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้