บ ร ร ย า ก า ศ มี ท ติ้ ง ค รั บ (เสาร์ที่8/5/2010)

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย ผู้ไม่ประสงค์ออกนาม, 10 พฤษภาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
    บรรยากาศมีทติ้ง ณ ปั๊มเอสโซ่ กม 7

ถ่าย มา50กว่ารูปคัดแล้วเหลือแค่เนี๊ยเซรงๆที่เหลือดูไม่ด้ายเลย:doh:

เอาเป็นว่าที่เอามาลงดีที่สุดใน50รูปแล้วหล่ะ เหอๆๆ

ชมบรรยากาศกันเลยครับ:director:

[​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]

หนีไปใช้รถบ้านแล้วอ่าคนเรา:hmm:
    [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]

เด๋วมาไปดูรถซิ่งเรียบด่วนก่อน!!!!:fencing:
    [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]

พักโฆษณา อิอิ LOL

[​IMG] [​IMG]

มารชมพูยิงตรงจากชลบุรีเลยนะครับ

"ระยะทางอาจไกลเกินไปแต่ไม่ไกลเกิน ใจ"
    :thumb:

[​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]

ทูโทนเลยนะพี่ปู อิอิ :hat:
    [​IMG] [​IMG]

มิตซูบิชิไม่ใช่ที่1แต่มันคือที่สุดใช่มั๊ยครับจูเนียร์ ฮ่าร์ๆๆ
    :behindsofa:

ใครถ่ายรูปไว้ลงเพิ่มเติมได้นะครับ

ขอเป็นในกระทู้นี้และกันนะครับ

1. เจ๋งเอง....

เจ๋งเอง.... New Member VIP

105
    0
    0
    ไม่เห็นมีรถผมเลยอ่ะ.....

2. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    4ประตูคันที่มีไฟบนหลังคามาทำไรอ่ะ ใครเชิญ

3. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    จะมีได้ไงเก่ง.....ก็มาซะอยู่ไม่ได้เลยนิ อิอิ

4. s spata

s spata New Member Member

151
    1
    0
    น่าหนุกครับ

5. tumkinno

tumkinno Member Member

703
    1
    18
    หนุก..หนุก...มากันเยอะดี

6. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    โดนสังขยา เมาปริ้นเลยครับ เสียดายม่ะได้ขับกระบะไปด้วยครับ

7. pandabank

pandabank New Member VIP

2,427
    4
    0
    สนุกสนาน

ภาพสวยมากตี๋คุง

8. มีครับพี่แต่ดูไม่ได้เลย...เลยไม่เอาลง

ตอนอยู่ในกล้องมันดูดี พอลงคอมไม่ดูจะดีกว่า เอิ๊กๆๆ

9. TA_BIRD

TA_BIRD New Member VIP

111
    2
    0
    ภาพสวยมากครับ คุง ตี๋

10. เจ๋งเอง....

เจ๋งเอง.... New Member VIP

105
    0
    0
    ^^".......

11. บรรยากาศน่าสนุก.......แต่ติดงานเลยไม่ได้ไปเลย เซ็ง ฮือ ฮือ .....(เศร้า)

12. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    สงสัยตี๋คุงมือสั่นเลยทำให้ภาพเบรอ ม่ะรู้ว่าเมา หรืออยากสุรา 55555

13. pandabank

pandabank New Member VIP

2,427
    4
    0
    คงเป็นประเด็นสุราไม่เต็มดีกรีมากกว่าเลยสั่น

หรือรีบจะไปรับหญิงว่ะตี๋.....อิอิ.....

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 16:20:35 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 16:20:20 ----------

คงเป็นประเด็นสุราไม่เต็มดีกรีมากกว่าเลยสั่น

หรือรีบจะไปรับหญิงว่ะตี๋.....อิอิ.....

14. กระบะสีขาว

กระบะสีขาว Active Member Moderator VIP

1,459
    15
    38
    มิมิ

15. Pe..Strada

Pe..Strada New Member Moderator

3,417
    8
    0
    สุดยอดถึงบ้าน 6.00 น. เช้า

ไว้เจอกันครั้งหน้าที่สนามคร้าบ

16. WiN_Diesel

WiN_Diesel New Member Member

1,850
    13
    0
    แจ่มเลยครับ

17. Diesel Society

Diesel Society New Member Member

1,261
    2
    0
    สวยงามครับ !!

18. Parch 92

Parch 92 Member VIP

572
    13
    18
    ง่ะ..รอบนี้พลาด

19. na046

na046 Member Member

983
    7
    18
    อ่าว .......... มีทกันไปแล้วเหรอครับ แหมม ไม่ได้ไปเสียดายจัง

20. TA_BIRD

111
    2
    0
    ใช่รึเปล่า พี่นะ ไม่ได้มากเลย มาสะสว่างเลยนิ

21. TA_BIRD

111
    2
    0
    ใช่รึเปล่า พี่นะ ไม่ได้มามากเลย มาสะสว่างเลยนิ

22. 4D56T

4D56T New Member Member

1,903
    0
    0
    ขอบคุณคับ ภาพสวยๆบรรยากาศหนุกหนานคับ

ขอบคุณคับ ตี๋คุง ขอไปก็จัดให้คับ น่ารักจิงๆคับ แต่ที่มือสั่นเนี่ยอ่ะดิ สงสัยจะ.............

23. งานเกิด เกิดงานเลยหล่ะ

นัดเที่ยงคืนแต่เจอกันตี4ชุดใหญ่เลยหล่ะ

โสดอีกแล้ว เฮ้อ.......

24. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    สงสัยถ้าต่ออีกกลมคงจะนอนข้างฟุตบาตแหงม ๆ

25. DK!_Keng

DK!_Keng New Member VIP

846
    2
    0
  26. TFR-oldschool

TFR-oldschool Member VIP

652
    19
    18
    เสียดายกลับเร็ว เพราะสุดท้ายก็ตื่นไปไม่ไหวอยู่ดีเฮ้อ

27. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    งานนี้ขอแสดงความยินดีกะน้องตี๋ด้วยคับ ที่ได้เป็นโสดอีกครั้ง อิอิ

28. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    มันน่ายินดีตรงไหนเนี่ย..........ยินดีด้วยครับตี๋

29. TA_BIRD

111
    2
    0
    อย่างนี้ต้องฉลองไหมครับ คุงตี๋

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้