ถอยไม่ดู ไฟท้ายแตก ของศูนย์ แพง ถาม เรามีแบบอื่นให้เลือกอีกหรือเปล่า ?

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Beehotel, 1 มิถุนายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Beehotel

Beehotel New Member Member

53
    0
    0
    หาดูในบอร์ดซื้อขายอยู่พอสมควรแล้วยังไม่เจอ ใครมีบ้างจะขอปันหน่อย หายากมาก เดียวฝนตกก็ได้เลี้ยงปลาแล้ว
    หรือท่านใด้พอทราบแหล่งนอก รบกวนแนะนำด้วย จักขอบคุณเป็นอย่างยิ่ง

2. ***ARSHAVIN***

***ARSHAVIN*** New Member Member

320
    21
    0
    ของตัวLEVเหรอคับ หายากอยู่นะคับ TRCมีขายอยู่อะคับแต่ไม่ค่อยงามเท่าไหร่ทำใจกัดฟันเบิกYSCไปดีกว่าคับจะน่าฝนแล้ว

3. JENG_V-PRO

JENG_V-PRO New Member Member

197
    0
    0
    ผมมีสีแดงส้มอยุชุดนึงสนใจป่าว

0807777561 เจ๋งคับ

4. OFFsmiTH

OFFsmiTH New Member Member

249
    0
    0
    เคยเห็นเป็นแบบ LED สวยๆทั้งนั้นเลย แต่ขายที่เวบนอกอะคับ

5. Little DragonZ

Little DragonZ New Member Member

566
    16
    0
    โทรเช็ค YSC เมื่อสัปดาห์ก่อน สำหรับ ไฟท้าย ขาวแดง ที่อยู่ใน ฝาท้าย + ที่มุมด้านหลัง ต่อข้าง ราคา สี่พันกว่าครับ คู่นึงประมาณ แปดพันกว่าได้ครับ
    สำหรับไฟที่อยู่ตำแหน่งฝาท้าย ไม่มีของสั่งต้องรอประมาณ 1 เดือนนะครับ ลองโทรไปสอบถามดูครับ ^ ^ คิดจะเปลี่ยนเห็นราคาตัดใจไม่ลง

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 15:52:20 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 15:51:59 ----------

โทรเช็ค YSC เมื่อสัปดาห์ก่อน สำหรับ ไฟท้าย ขาวแดง ที่อยู่ใน ฝาท้าย + ที่มุมด้านหลัง ต่อข้าง ราคา สี่พันกว่าครับ คู่นึงประมาณ แปดพันกว่าได้ครับ
    สำหรับไฟที่อยู่ตำแหน่งฝาท้าย ไม่มีของสั่งต้องรอประมาณ 1 เดือนนะครับ ลองโทรไปสอบถามดูครับ ^ ^ คิดจะเปลี่ยนเห็นราคาตัดใจไม่ลง

6. kwadbaa

kwadbaa New Member Member

325
    7
    0
    มีของ 96 แดงส้มคับ

7. coupe4wd

coupe4wd New Member Member

872
    18
    0
    เอาแบบนี้ไหม สวยดี LED รมดำ จาก US ราคาพอๆกะเบิก0เรย
    ใส่อยู่ไม่มีใครเหมือนดี อิอิ :D

8. fatslim

fatslim New Member Member

33
    0
    0
    ราคาแพงน่าดู

9. pOr [Si]

pOr [Si] New Member Member

804
    13
    0
    ลองดูที่คลองถมอะครับ อาคารวรจักร ชั้นล่าง หรือ 1 นี่ละ มีร้านขายไฟอยู่ น่าจะมี เป็นแบบ ขาว - แดง ใสๆอะครับ

10. punkskate007

punkskate007 New Member Moderator

3,546
    1
    0
    ประกันชั้นไหนเหรอคับ ของผมชั้นหนึ่ง จะมี % โดนงี้ไหมเนี้ย

11. Beehotel

53
    0
    0
    ของผมปี 96 ครับ อยากได้ ขาว-แดง ของท่านที่นำเสนอมา ขอขอบคุณสำหรับ น้ำใจ ถ้าหา ขาว-แดง ไม่ได้ ขออนุญาติติดต่อที่หลัง นะครับ
    LED ก็แปลกดีแต่ซื้อยาก YSC คือ ร้านอะไร ขอเบอร์ติดต่อ ครับ วันนี้ฝนตกซะอีกต้องไปซับน้ำออกก่อนนะ .....

12. JK_Si

JK_Si New Member Member

196
    1
    0
    ของผมก็โดนมาตอนต้นปี ชิ้นมุมข้างซ้าย เครมประกันได้ เช็คราคา '0' ชิ้นเดียวประมาณ ฿2500 ครับ

13. aukpr

aukpr New Member Member

261
    0
    0
    ราคามันแรงขนาดนี้ต้องระวังให้มากถึงมากที่สุดเลยนะเนี่ย กลัววววโดน

14. JENG_V-PRO

197
    0
    0
    ผมเบิกขาวแดงมา8000กว่าอะ

อิอิ

15. JENG_V-PRO

197
    0
    0
    มีส้มแดงคับ

ครบชุด

3000

ต่อรองได้

อยุบางพลีนะ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 4 มิถุนายน 2010
  16. chocobez

chocobez New Member Member

37
    0
    0
    แนะนำคับที่วรจักร อะคับของสแตนเลย์ ราคาประมาณ สองพันกว่าๆได้ ลองๆเดินดูครับมีให้เลือกเยอะ เอี่ยมๆเลยครับ

17. JENG_V-PRO

197
    0
    0
    ขอบตุบที่ใช้บริการคะบ

18. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

สรุปว่าได้ของแล้วสินะ งั้นเบอร์ YSC ไม่ต้องละสินะ

19. Beehotel

53
    0
    0
    จัดของ เจ้ง ไปเรียบร้อย แล้วจะรอดู CAM เดียว แรง ๆ เที่ยงคืนวันพุธ แถว บางนา ตราด ขอบคุณทุกท่านที่ช่วยกันปันข้อมูล
    เบอร์ YSC ผมไปแฮบ ตามกระทู้เก่า ๆ มาแล้ว

20. โจCoupeดำ

โจCoupeดำ New Member Member

950
    4
    0
    ^
    ^
    ^
    ^
    5555++ ชี้เป้า เดี่ยวจะแอบไปดู อิอิ

21. JENG_V-PRO

197
    0
    0
    ทุกพุธ 0.15น เจอกานคับ

5555

22. Charrotte

Charrotte New Member Member

794
    11
    0
    ของถูกๆนี้น่าจะเป็นงานไต้หวันนะ ของแท้ก็นั้นแหล่ะแปดพัน ส่วนสั่งของเมกาค่าสินค้าถูกมาก แต่รวมภาษีแล้ว แพงกว่าซื้อในไทยเยอะ -__-'

ผมซื้อโคมหน้าของเมกามา 2 พันกว่าบาทเองมือ1นะ แต่เสียค่าจัดส่งใน usอีก26เหรียญ

ยังไม่รวมค่าส่งมาไทย+ภาษี เม่งแพงกว่าค่าของอีก

23. chocobez

chocobez New Member Member

37
    0
    0
    แพงได้ใจเลยนะคับเนี้ยค่าจัดส่งพวกนี้ นี่แค่่ในประเทศเค้าหรอคับแล้วส่งกลับมาที่เรานี่เท่าไรได้หรอคับ

24. Little DragonZ

Little DragonZ New Member Member

566
    16
    0
    วันก่อนเจอรถ คุน เจ๋ง ที่มอนซ่า โหดมากครับ ประตู เคฟล่าแล้ว สเตปต่อไป อะไรอีกครับ รอชมผลงาน ^ ^

25. yu yu u12

yu yu u12 New Member Member

882
    36
    0
    ของ 0 ผม เบิกได้ ส่วน ลด 15 % ราคาจะตก 7พันกว่า เพราะ ผม เคยเบิกใหม่เองแล้ว

ส่วน ของ แต่งอื่นๆ แบบ อเมริกา เยอะ อยุ่ จัดให้ ได้ ชุด ล่ะ 6500 บาท

สนใจ 084-333-5500

26. JENG_V-PRO

197
    0
    0

แก้ม กระจัง ลิ้นคับ

อิอิ

27. thananonn

thananonn New Member Member

1,973
    34
    0
    ชวนบุ๊คไปดู แมงหนีไปดูคนเดียว ไปวิ่งด้วยได้มะ รถไม่แรง แล้วตำรวจเยอะไหม ?

28. Interista

Interista New Member Member

1,112
    1
    0
    เพื่อนก็ชวนไปดู มันอยู่ประจำเหมือนกันมั้ง แต่มันขับ garant เขียนงี้ป่าว ><"

29. Beehotel

53
    0
    0
    ตกลงจะมากันจริง ๆ เหรอ ....เจ๋ง รถเสร็จยังลูกค้าจะดูรถบานเลย วันพฤหัส ลางานรอ

30. JENG_V-PRO

197
    0
    0
    เพิ่งวางเครื่องเสดคับพี่

รอบนี้เอาเบาๆพอ

5555

ขอไปเขี่ยที่ไดโน่ก่อนแล้วเจอกานคร๊าบเพื่อนๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้