ช่วยแนะนำร้านติดตั้ง แอร์ออโต้ ใน กรุงเทพ และ ราคาหน่อนครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย tle virs, 2 พฤษภาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tle virs

tle virs New Member Member

5
    0
    0
    ช่วยแนะนำร้านติดตั้ง แอร์ออโต้ ใน กรุงเทพ และ ราคาหน่อนครับ
    ขอบคุณครับ

2. EK แปดริ้ว

EK แปดริ้ว New Member Member

484
    74
    0
    เต๊นท์รถแถวๆบางใหญ่ป่ะ ไม่แน่ใจช่างเจอ่ะครับ ถ้าแปดริ้วไม่ไกลมากสำหรับคุณก็แนะนำให้อีกที่แล้วกันนะ ตามลายเซนต์ด้านล่าง

3. Miracle Racing Shop

Miracle Racing Shop New Member Member

854
    12
    0
    ตลาดรถฟีฟ่าติดกับปั้มปตท กาญจนาภิเษกฝั่งตวันตก อยู่ไม่ไกลจากสมาคมชาวปักใต้ครับและอีกที่กับพี่หนุ่ม ซอยวัดยาง แถวๆแยกไฟฉายและศิริราชครับ

4. Interista

Interista New Member Member

1,112
    1
    0
    ช่วยโปรโมทอมรแอร์อีกคน อิอิ

5. DaiSy_14

DaiSy_14 New Member Member

731
    4
    0
    ถามต่อหน่อยครับ เอาไปแปลงกับระบบแอร์เดิมใช่มั้ยครับ แค่เปลี่ยนหน้ากากเฉยๆ ใช่มั้ย
    สามปุ่ม ต้องไม่ออโต้เท่านั้น หรือแบบออโต้ก็ได้ครับ และที่ต้องเอาไปมีอะไรบ้าง
    นอกจาก หน้ากาก ด้านหลังมีสายไฟต่ออยู่ ตัดไม่ตัดก็ได้ ใช่มั้ยครับ แล้วต้องมีอุปกรณ์อะไรไปเพิ่มอีกคับ
    + กำเงินไปเท่าไร ขอบคุณครับ สนใจมากๆ

6. ร้านดรุณแอร์ หลังการไฟฟ้าติดกับร้านหม้อน้ำ เปลี่ยนคอมแอร์มา 3500 ผ่านมา 2 ปีแหละ ยังเย็นเหมือนเดิมเลย

7. EK แปดริ้ว

484
    74
    0
    ขอให้สนุกกับการแต่งรถครับ

8. salmon drag

salmon drag New Member Member

286
    7
    0
    ถามคุณ ek แปดริ้ว
    รถผมใส่ท่อแอร์ กรอบแอร์ ต่อสายไปหมดแล้ว สามปุ่มไม่ออโต้ แต่ไม่ได้ต่อตัวฮีตเตอร์

แอร์เลยเย็นไม่ตัดหรือตัดนานมาก ต้องปิดตัว ac

แบบนี้เอาไปแก้เป็นตัว ปรับแบบ 15k รับทำไหม คิดเท่าไรครับ

อยากจะไปทำนานแล้ว ถ้ารับ เดี๋ยวไปทำเลยครับ

9. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    ร้านเเถวบ้านผม ช่างใหญ่ ร้านเเถวปากซอย 21

10. EK แปดริ้ว

484
    74
    0
    ถ้าให้ตอบเลยคงไม่กล้าฟันธงอ่ะ ว่าได้หรือไม่ แต่ถ้าจากประสบการณ์เนี่ยได้ครับ เพราะมันก็เหลือแค่อย่างเดียวแล้วนี่นะ ยังไงรบกวนเข้าลิงค์ในลายเซนต์แล้วโพสถามพี่ตู่เลย น่าจะชัวร์กว่า

11. M_kun

M_kun New Member Member

47
    0
    0
    มาดูดข้อมูลครับบบบบบบ

รอก่อนแปดริ้วไม่ไกล

12. tle virs

tle virs New Member Member

5
    0
    0
    ผมทำแล้วครัม ทำกับช่างเจเต็นรถ ฟีฟ่า ทำเต็มระบบ ขอบคุณครับสำหรับคำตอบ

13. DaiSy_14

DaiSy_14 New Member Member

731
    4
    0
    ขอบคุณครับผม

14. Civic_ek_J

Civic_ek_J New Member Member

102
    0
    0
    ขอบคุณครับ

15. joke-ek nakhonsi

joke-ek nakhonsi New Member Member

2,604
    3
    0
    มาดูข้อมูลครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้