ขอขอบคุณทุกคนที่มามิตติ้งกันในวันที่ 30 พฤษภาคมนี้นะครับ

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย pookpui, 31 พฤษภาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pookpui

pookpui Active Member Moderator

1,304
    6
    38
    ทางทีมงานคลับ MR2 ต้องขอขอบคุณเพื่อนๆ พี่ๆ ทุกคนมากนะครับที่มามิตติ้งกันในครั้งนี้ งานนี้เกิดขึ้นไม่ได้นะครับ ถ้าไม่ได้รับความร่วมมือจากเพื่อนๆ ทุกคน ขอบคุณจากใจจริงครับ

ถ้ามิตติ้งครั้งนี้มีข้อติดขัดอะไรตรงไหนยังไง ต้องขออภัยด้วยนะครับ หรือถ้าตัวผมอาจจะพูดแซวอะไรแล้วดูไม่เหมาะสม ก็พออภัยอย่างสูงอีกเช่นกันนะครับ พอดีต้องการเอ็นเตอร์เทนด์เพื่อนๆ ทุกคนให้มีความสนุกและความสุข ก็เลยต้องหาเหยื่อมาให้ผมแซวหน่อยนะครับ อิอิอิ ส่วนใครต้องการอะไรเพิ่มเติมหรือมีข้อติดชมยังไงเกี่ยวกับมิตติ้งครั้งนี้ ก็โพสแจ้งในกระทู้นี้ได้เลยนะครับ เพื่อทางทีมงานจะได้พยายามปรับปรุงเรื่อยๆ ให้ดียิ่งๆขึ้นไปในการมิตติ้งครั้งต่อไปครับ

ในส่วนของหนังสือที่ถ่ายกันทั้งหมดนั้น ทางทีมงานของ Option เค้า Confirm กับผมแล้วนะครับว่าได้ลงทุกคันแน่นอน โดยจะอยู่ในคอลัมน์ Car Club ซึ่งคอลัมน์ของพวกเราน่าจะได้ลงประมาณฉบับเล่มเดือนสิงหาคมนะครับ

ในส่วนของสติ๊กเกอร์ ถ้าใครต้องการเพิ่ม ติดต่อผมได้นะครับ หรือโพสบอกในกระทู้สติ๊กเกอร์ตามลิ้งค์นี้เลยนะครับ http://racingweb.net/forums/showthr...%C3%D0%B7%D9%E9%B9%D5%E9%E0%C5%C2%A4%C3%D1%BA โดยมารับได้ในการนอกรอบ หรือมิตติ้งครั้งต่อๆไปครับ (สำหรับคุณ Ararick ที่อยู่เมืองนอก กับคุณปริญญา ที่อยู่ต่างจังหวัดแล้วค่อนข้างจะมากรุงเทพลำบาก เด๊ยวผมจะจัดส่งไปให้ ตามจำนวนที่ต้องการนะครับ)

หลังจากนี้ พวกเราชาวคลับจะมีการจัดนอกรอบกันทุกๆ สัปดาห์ คุยกันแบบสบายๆ ขำๆ โดยจะนัดนอกรอบกันทุกๆ คืนวันเสาร์ ที่แมคโดนัลด์ นวมินทร์ซิตี้ อเวนิว ริมถนนเกษตร-นวมินทร์นะครับ ยังไงใครต้องการรายละเอียดเพิ่มเติม ให้สอบถามผม หรือพี่หนุ่มก็ได้นะครับ

สำหรับมิตติ้งทริปต่อไป จะเป็นการทำบุญทำกุศลกันนะครับ เด๊ยวทางทีมงานจะทำการหาสถานที่และวันเวลาที่เหมาะสมอีกที่ แล้วจะมาให้เพื่อนๆ โหวตสถานที่กันอีกครั้งนึง ว่าจะไปทำบุญกันที่ไหน วันไหน เวลาอะไรครับ

ส่วนเรื่องเสื้อคลับเวอร์ชั่นใหม่ เด๊ยวพี่อาร์มจะออกแบบมาแล้ว จะส่งแบบมาให้พวกเราได้โหวตกันอีกครั้งนึงภายหลังนะครับ

สุดท้ายนี้ ทางทีมงาน MR2 CLUB ต้องขอขอบคุณเพื่อนๆ พี่ๆ ทุกคนที่มามิตติ้งกันในครั้งนี้ ขอบคุณจากใจจริงครับ

แก้ไขล่าสุด: 31 พฤษภาคม 2010
  2. Jibjeep

Jibjeep New Member Member

354
    0
    0
    งานนี้ผ่านไปได้ด้วยดีไม่มีใครบาดเจ็บ ไม่เสียหาย กลับบ้านปลอดภัยกันทุกคนไหมครับ
    ขอบคุณโจ้แม่งาน พี่ทีเรื่องสติกเกอร์ ฟิลม์(แฟนผม)ยอมเดินตากแดดที่คอยถ่ายรูปให้ และพี่ๆส.ว.และทุกท่านที่มาร่วมงาน
    ยังไงงานหน้าไปทำบุญขอแบบไม่รีบเรื่อยได้ไหม ไม่ต้องแบบกลัวบุญหนี อิอิ

3. AraRick

AraRick New Member Member

78
    1
    0
    เอารูปมาอวดมั่งสิครับ คึกคักน่าดู

4. emmy_sw20

emmy_sw20 New Member Member

98
    0
    0
    ขอบคุณโจ้ และทุกท่านทีมี่ส่วนร่วมช่วยกันจัด meeting ครั้งนี้ สนุกดีครับ ผมมาช้าไปนิดติดธุระ
    เลยได้คุยกันไม่ครบทุกคน แต่ทุกคนน่ารักครับ สนุกสนานกันเองครับ

5. pookpui

pookpui Active Member Moderator

1,304
    6
    38
    ขอบคุณจิ๊บกับฟิลม์อีกเช่นกันนะครับ ขอบคุณพี่มี่ด้วยนะครับที่มา มิตติ้งรอบหน้า ยังไงเอารถสวยๆ แท้ๆเนียนมาให้น้องๆได้เชยชมด้วยนะครับ ผมเห็นครั้งนั้นครั้งเดียว ยังติดใจได้ความสวยดุดันอยู่เลย อิอิอิ

อ๋อๆๆ ผมอัพรูปในส่วนของกล้องจิ๊บเสร็จแล้วนะครับ ดูได้เลยที่กระทู้นี้นะครับ http://racingweb.net/forums/showthr...ing-2010-05-30-%C3%D9%BB%C0%D2%BE%A4%C3%D1%BA

6. t - s t y l e

t - s t y l e New Member Member

62
    0
    0
    งานออกมาดีครับ ต้องขอขอบคุณทุกๆท่านที่ให้ความร่วมมือ ณ ที่นี้ด้วย
    เครดิตให้ น้องโจ้ เต็มร้อยเลยคร้าบ ...

7. boy wc

boy wc New Member Member

132
    0
    0
    งานอบอุ่นเป็นกันเองดีมั่กๆๆคับ อาจจะยังไม่ได้คุยกันครบทุกคน ยังไง ถ้าเจอกันบ่อยๆคงฮากันแน่ๆคับ โจ้ทำหน้าที่ได้ดีมากนะก๊าบ แบกภาระนี้ต่อไปนะโจ้ซัง 555

8. notjambar

notjambar New Member Member

163
    1
    0
    ขอบคุณทุกๆคนครับ ต่อไป club เราคงมีสีสันมากขึ้นไปเรื่อยๆครับ อยากให้มี Meeting ให้ได้2เดือนครั้ง(อย่างเป็นทางการ)ก็ดีนะครับ จะได้เจอกันมากขึ้น ขอบคุณแม่งาน (น้องโจ้ครับ) ไม่มีโจ้พวกเราคงไม่ได้เจอกันเยอะขนาดนี้..................

9. Chew_Chew

Chew_Chew New Member Member

471
    1
    0
    ขอบคุณมากสำหรับงานนี้ โจ้โหย ^ ^

10. Miashi

Miashi New Member Member

94
    0
    0
    อดตามเคย -*-

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้