+++อยากจะ DIY ที่ปัดน้ำฝนกระจกหลัง+++

การสนทนาใน 'D.I.Y.' เริ่มโดย Nortel, 17 เมษายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Nortel

Nortel New Member Member

19
    1
    0
    ซื้อมอเตอร์ ชุดใบปัด มารอไว้แล้ว ตาหาร้านเจาะรูกระจกหลังให้ไม่ได้ซักที :cry: :cry: :cry:

ถามกี่ร้านต่อกี่ร้าน ก็ไม่มีใครเคยเจาะ เลยไม่มีใครกล้าเจาะให้

ใครเคยเจาะใส่บ้าง ขอคำแนะนำด้วยครับ :) :)

รถผม ae101 หากระจกปัดหลังแท้ ๆ ไม่ได้อ่ะ :cry: :cry:

2. JOE Ac...

JOE Ac... New Member Member

65
    1
    0
    ผมว่ากระจกรถมันเจาะไม่ได้รึป่าวครับ เพราะกระจกรถมันเป็นเม็ด ไม่เหมือนกระจกบ้านที่เป็นแผ่นอ่ะ

3. sanchart

sanchart New Member Member

74
    1
    0
    กระจกหลังเป็น Template ชั้นเดียวน่าจะเจาะได้ลองไปให้ร้านกระจกอลูมิเนียมตรวจสอบดูก่อนครับ ร้านพวกนี้เก่งเรื่องกระจก

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้