H a p p y B i r t h d a y - คุ ณ โ อ๊ ต น ะ ค่ ะ

การสนทนาใน 'OSAMA\' เริ่มโดย N o k F e r i o, 17 เมษายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. N o k F e r i o

N o k F e r i o New Member Lady Member

231
    2
    0
    วั น ที่ 1 6 เ ม ษ า H a p p y B i r t h d a y ค น ดี น ะ ค่ ะ . . .

มี ค ว า ม สุ ข เ ย อ ะ ๆ คิ ด อ ะ ไ ร ใ ห้ ส ม ค ว า ม ป ร า ร ถ น า . . .
    :teeth:

H A P P Y B I R T H D A Y T O Y O U . . .

2. หมูอ้วนคุง

หมูอ้วนคุง New Member Member

1,901
    7
    0
    ขอให้มีความสุขเยอะๆครับ ไม่เจ็บไม่จน ขอให้หล่อขอให้รวยขอให้น้องหนู 9 นิ้วครับ

3. PinkyArmy

PinkyArmy New Member Member

420
    5
    0
    มีความสุขมากๆนะ ก๊าบ :)

4. หน่อง_OSAMA

หน่อง_OSAMA New Member Moderator

2,849
    8
    0
    ขอให้มีความสุข คิดสิ่งใดขอให้ได้ดังปราถนาครับ

5. akuma

akuma New Member Member

136
    0
    0
    สุข สัน วัน เกิด ด้วยขอให้มีความสุขสมหวังมากมากมากมากมากมากมากนะOAT

6. MAN_OSAMA\

MAN_OSAMA\ New Member Moderator

1,481
    6
    0
    H B Dน่ะครับ ขอให้รักมั่นคงครับ

7. win99

win99 Active Member Member

1,623
    12
    38
    ตามมา Birthdays อีกคนครับ

8. Oat_Osama\

Oat_Osama\ New Member Moderator

1,882
    13
    0
    ข อ บ คุ ณ ทุ ก ค น ๆ ม า ก ๆ น ะ คั บ

ป ล . ข อ โ ท ษ ทุ ก ค น ด้ ว ย น ะ คั บ...........ที่ ไ ม่ ส บ า ย

9. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    Happy Birth Day นะครับ
    ขอให้ สมหวังในทุกๆสิ่ง แล้วก้อ ขอให้มีความสุขมากๆนะครับ

ปล.ขอให้CK แปลงล่างให้สมบูณร์ ออกมาสวยๆไวๆ นะครับ หล่อ รวย ครับท่าน

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 19 เมษายน 2007
  10. Oat_Osama\

Oat_Osama\ New Member Moderator

1,882
    13
    0

ข อ บ คุ ณ คั บ........ว่ า แ ต่ ยื ม ตั ง บ้ า ง ดิ

11. WiN_WiN

WiN_WiN New Member VIP

640
    39
    0
    สุขสันต์วันเกิดคับพี่
    ปล.อิจฉาคนเขามีฟามรักกันเนอะ555

12. หมูอ้วนคุง

1,901
    7
    0
    ถูกต้องนะครับ อิจฉา จริงๆ

13. Oat_Osama\

1,882
    13
    0
    ข อ บ คุ ณ อี ก ค รั้ ง....ข อ บ คุ ณ อี ก ที

ข อ บ คุ ณ ใ น ค ว า ม ห วั ง ดี ข อ ง เ พื่ อ น ๆ น้ อ ง ๆ ทุ ก ค น คั บ

14. i'M

i'M New Member Member

351
    9
    0
    เพิ่งมาเห็นกระทู้

ไม่รู้จัก แต่ Happy Birthday ด้วยคนเน้อ
    มีความสุขมากๆๆ นะ

15. offo

offo New Member Member

103
    2
    0
    ย้อนหลังนะ เพิ่งเห็นอะ มีความสุขมากๆนะ (ช้าไปปะ)....

16. หมูอ้วนคุง

1,901
    7
    0
    ไม่รอมาอวยพรปีหน้าเลยละครับพี่ครับ

17. offo

offo New Member Member

103
    2
    0
    555 มาช้าดีกว่าไม่มานะ .....:D :D สงสัยจะช้าไปจิงๆ

18. Oat_Osama\

1,882
    13
    0
    ข อ บ คุ ณ คั บ ๆ...........ซึ้ ง ใ จ จิ ง ๆ

19. หมูอ้วนคุง

1,901
    7
    0
    ไม่มีปัญหา เพื่อนฝูงกันทั้งนั้น อิ อิ

20. a.alpena

a.alpena New Member Member

376
    2
    0
    มาช้าไปหน่อยยังไงขอให้มีความสุขนะโอ๊ต

21. Oat_Osama\

1,882
    13
    0

ข อ บ คุ ณ คั บ ๆ

22. Marut & T

Marut & T New Member Member

186
    5
    0
    HBDคับพี่น้อง........................

23. Oat_Osama\

1,882
    13
    0

ข อ บ คุ ณ คั บ น้ า :D

24. akuma

akuma New Member Member

136
    0
    0
    สุขขี สุขขัง พลังหล่อ รวย เท่ โครต

25. Oat_Osama\

1,882
    13
    0

ข อ บ คุ ณ คั บ ๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้