ขอคำแนะนำ ทำประกันรถ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย HK.yochi, 9 มิถุนายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. HK.yochi

HK.yochi Member Member

95
    0
    6
    ประกันตอนนี้ ใช้ของอาคเนย์(ของเจ้าของเดิม) อยู่ครับจะหมดเดือนหน้าแล้ว รบกวนขอคำชี้แนะด้วยครับ
    มือไหม่.....ขอบคุณครับ....:sad:

2. Nitcha

Nitcha New Member Member

640
    1
    0
    ต่อประกันที่เดิมน่าจะได้ส่วนลดนะครับถ้าระหว่างปีไม่ได้เคลม ลองโทรถามเขาดูก่อนก็ได้ครับ แต่บริษัทไหนดีสุดผมก็ไม่ทราบ เมื่อก่อนใช้ของสินมั่นคงก็โอเคดีครับ แต่ตอนนี้ไม่ได้ทำแล้วครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้