ขออนุญาตินะครับ พอดีหายไปนาน ไม่ได้ขับ nx เลย ทำงานขับแต่กระบะ ได้เวลากลับมาโมตัวซิ่งแล้วครับ

การสนทนาใน 'Club NX' เริ่มโดย marshilldy, 29 พฤษภาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. marshilldy

marshilldy New Member Member

38
    1
    0
    พอดีออกไปทำงาน ตจว. ครับ ก็พอจะสมสะทรัพย์สินมาได้บางส่วน เพียงพอต่อการเอามาละลายกับเจ้าตัวซิ่งตัวเดิม
    ไม่ได้เข้ามาอ่านในบอร์ดนานมากเลยครับ หน้าตาเปลี่ยนแปลงไปเยอะเลย (ไปในทางที่ดีขึ้นน่ะครับ) ทุกท่านยังสบายกันดีนะครับ

ขอเข้าเรื่องเลย อยากถามเรื่องเดิมๆครับ ผมต้องการ T-Bar ครับ ไม่ทราบว่าท่านใดพอจะมีช่องทางหรือสามารถแนะนำ ร้านเซียงกง
    ที่พอจะสามารถสั่งเข้ามาได้บ้างไหมเอ่ย หรือเซียงกงที่จัดว่าเป็นเซียนนิสสันเลยจะยินดีมากครับ หรือมีท่านใดเคยเห็นของผ่านตาที่ไหนบ้าง เพราะอาทิตย์หน้าผมจะไปตระเวนเซียงกงทัวร์ครับ เลยลองมาปรึกษาเพื่อนพี่น้องในคลับก่อน เพราะตอนนี้ต้องการรื้อสีใหม่ทั้งหมดเลยครับ และจะโปะทีบาร์ลงไปพร้อมกันทีเดียวเลย เนื่องจากหลังคาผม เป็นรูแล้วครับ น้องหนิมกินหมดทั้งคานทั้งฝา เอานิ้วจิ้มลงทะลุเจอแผ่นหลังคาเบาได้เลย ไม่ไหวมากๆ หน้าฝนขับไม่ได้เลยครับ เลยอยากจะทำให้จบครับ เหนื่อยกับงานมาก็เอามาลงรถล่ะครับ (เตรียมตัวรอฟังคำบ่น เพราะแม่ผมแกจะให้ขายท่าเดียว) เรื่องราคาจะบอกผ่านหรือบอกไม่ผ่านผมยินดีทั้งหมดครับ เพราะตั้งใจเก็บเงินเอามาทำจริงๆ

ยินดีต้อนรับคำแนะนำจากทุกภาคส่วนเลยครับ (เหมือน ศอฉ.เลย) ข้อมูลใดที่เป็นประโยชน์ ผมขอขอบคุณไว้ณ ที่นี้เลยครับ

2. photo_boya

photo_boya New Member Member

926
    0
    0
    T-Bar หายากมากๆครับ

มีหลายๆท่านก็หาอยู่เหมือนกัน

3. chatchawat

chatchawat New Member Member

103
    0
    0
    เอาใจช่วยครับ ถ้าหาเจอจะรีบบอกครับ

4. Gtirnx

Gtirnx Member Member

116
    1
    18
    มี แต่กระจกเอาไหม ครับ

5. chatchawat

chatchawat New Member Member

103
    0
    0
    มี แต่กระจกเอาไหม ครับ กระจกมีขอบยางด้วยป่าวครับ ลงรูปให้ดูหน่อยซิครับ

---------- Post added at 15:12:11 ---------- Previous post was at 15:11:47 ----------

มี แต่กระจกเอาไหม ครับ กระจกมีขอบยางด้วยป่าวครับ ลงรูปให้ดูหน่อยซิครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้