Meeting ฉลองเข้าสู่ขวบปีที่ 3 @11X Club ครับ

การสนทนาใน '11X Club' เริ่มโดย Maxoutda, 28 สิงหาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Maxoutda

Maxoutda New Member Moderator

1,111
    1
    0
    เรียนสมาชิกทุกท่านนะครับ

กระผมได้รับคำสั่งจากท่านประธานคลับว่า จะมีการจัด Meetiing เพื่อฉลอง 11X Club ก้าวย่างเข้าสู่ปีที่ 3 :D โดยจะมีการจะงานเพื่อไป ต่างจังหวัดกัน และสรุปสถานที่คือ เราจะไป อยุธยา เพื่อรำลึกความหลังครั้งเก่าเมื่ออดีต ( ชาติ ) ที่เคยผ่านมา

โดยการไปเที่ยวครั้งนี้เราจะไปเช้า - เย็น กลับนะครับ ในวันที่ 9 เดือน 9 ปี 2007 ( 9 อีกนั่นแหละ )

วัตถุประสงค์

1 เพื่อพบประสังสรรคืในหมู่ พี่น้อง ที่ร่วมทุกข์ร่วมสุขกันมานาน ( 3 ปีกว่าๆ ) นับจากการก่อตั้ง :eek:
    2 ไหว้พระเพื่อเป็น ศิริมงคลแก่ชีวิต ทำบุญร่วมชาติกัน:D
    3 สังสรรค์ ในหมู่คณะ รับประธานอาหารร่วมกัน ทั้งมื้อ กลางวัน และ เย็น
    4 เพื่อแสดงจุดยืนและ นโยบายในขวบปีต่อไปและแสดงวิสัยทัศน์ ของท่านผู้นำ ( คาราโอเกะ ) :eek:
    5 เพื่อทำกิจกรรมร่วมกันระหว่างเดินทาง ( แรลรี่เพื่อครอบครัว )
    6 กิจกรรม วอร์คแรลรี่ในสวน ( ถ้าเวลา เอื้ออำนวย )
    7 สำคัญที่สุดคือการไปเยี่ยม ลูกชายของนายโบลิ่ง คริคริ

เป้าหมายของกิจกรรม

อย่างเดียวเลย คือ ความกระชับแนบแน่นของเพื่อนๆ สมาชิกครับ :D

เราจะนัดรวมพลกันที่ ปั้ม Jet มหาวิทยาลัย กรุงเทพ ( รังสิต ) เวลา 8.30 น และเริ่มเดินทางออกจากปั้มในเวลา 9.00 น นะครับ

ใครติดปัญหา สงสัยตรงไหน สอบถามได้ที่ กระผมโดยตรงเพราะท่านประธานไม่ว่าง

mai 0839808749 :cool:

ปล ถ้าไม่สะดวกนำรถไป ยินดีให้บริการรถสองแถว ครับ คริคริ

2. ART AE110

ART AE110 New Member Moderator

728
    2
    0
    ตามที่ พี่ใหม่ว่าไว้เลยนะคับ

เพราะปีนี้เราเข้าสู่ปีที่ 3 และนะคับ ไวเหมือนโกหก

ซึ่งกิจกรรมครั้งนี้ ผมจึงอยากให้พี่ๆน้องๆในคลับสละเวลา

กันคนละนิดมากันอย่างพร้อมเพรียงกันหน่อยนะคับ ซึ่งผมก็สละเวลาก่อนที่จะสอบด้วย อิอิ

เพื่อที่จะได้ไปร่วมทำบุญให้เกิดสิริมงคลในชีวิต ตลอดทั้งปี และคลับของเราด้วย

และอีกอย่างจะได้ไปกินข้าวกันอย่างพร้อมหน้าพี่ๆน้องๆ กินกุ้งอยุธยากัน อิอิ

จึงอยากจัดกิจกรรมครั้งนี้ให้กับพี่ๆน้องๆทุกท่าน

และจุดประสงค์สำคัญ เราจะไปเยี่ยมหลานของพวกเรากัน โดยมีชาวเมืองอยุธยา

คอยต้อนรับ คือนายโบลิ่ง และน้องอ๊อฟ

แล้วเจอกันวันที่ 9 กันยายน 2550นะคับ

ปล. ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่านด้วยนะคับ ที่อยากเข้าร่วมกิจกรรม

3. ko1980

ko1980 New Member Member

494
    1
    0
    เป็นทริปที่มีแต่สิ่งดีๆครับ ไหว้พระ แถมกะรชับแนบแน่น

4. ART AE110

ART AE110 New Member Moderator

728
    2
    0
    ขอความร่วมมือหน่อยนะคับ รบกวนผู้ที่จะไปนะคับ

ลงชื่อ ผู้ที่จะไปด้วยนะคับ แล้วจะบวกใครหรือป่าวด้วยนะคับ

งานนี้เรามีเกมส์ให้เล่นสนุกๆๆ แล้วมีของรางวัล ให้ตลอดการเดินทางด้วยนะคับ

ผมทำให้เพื่อพวกคุณ เต็มที่และสนุกสนานคับ

ปล. ผมไป 1 ที่คับ เพราะแอมติดเรียน

5. Maxoutda

1,111
    1
    0
    ยาวไปๆๆว่าแต่ สองท่านด้านบน เคลียกันยังอะ

คริคริ

6. Maxoutda

1,111
    1
    0

:eek::eek: ไปคนเดียวอีกแล้วเหรอ ยังไงๆอยู่นะเนี่ย หรือข่าวที่ว่ามี แคมรี่ มาจอดหน้าร้านขนมเค้ก จะจริงหว่า อิอิ :confused:

7. ko1980

ko1980 New Member Member

494
    1
    0
    ขอถามแฟนก่อนงับ ว่าเค้าว่างไปด้วยป่าว
    แล้วจะแจ้งอีกที่นะ

ปล. เอ้า ท่านปธ. ว่าไงครับเรื่องข้างบนอ่ะ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 28 สิงหาคม 2007
  8. Bowling11X

Bowling11X Member Moderator

373
    2
    18
    ผมขอตัวรออยู่ทางอยุธยานี้เลยแล้วกันนะครับ คงไม่ไปนัดรวมตัวที่รังสิตอะครับ

9. Tui Racing Development

Tui Racing Development New Member Member

229
    0
    0
    ไปด้วย 1 ครับผม :D

10. Maxoutda

1,111
    1
    0
    โบลิ่ง เดี๋ยวโทรไปสอบถามเรื่องเส้นทางหน่อยนะ :D

11. Bank115PowerHaus

Bank115PowerHaus Active Member Member

1,450
    10
    38
    โอยยยย
    วันที่9ติดเรียนอ่ะคับโดดไม่ได้ด้วย
    แต่ยังไงจะลองถามจานดูก่อนครับ

12. [B]oy_[V]est9

[B]oy_[V]est9 New Member Member

586
    4
    0
    ผม ไปแน่นอน กี่คนเดี่ยวว่ากาน อิอิ แต่ท่านประธานนี่ยังไง อิอิ

13. Drinking_Water

Drinking_Water New Member Member

881
    0
    0
    ผมยังให้คำตอบไม่ได้อ่ะ

แต่ถ้าไป ขอติดรถไปด้วย รถท่านประธานอ่ะได้ข่าวว่าไปคนเดียว
    เด๋วผมนั่งไปเป็นเพื่อน ฮ่าๆๆ

แต่ขอดูก่อนอ่ะ แต่จะพยายามไปให้ได้ อ่ะๆๆ อย่าเพิ่งด่าผมกัน

14. Hanaka5555

Hanaka5555 Active Member Moderator VIP

1,565
    19
    38
    จะไปรถไอ้โดม มารับกูด้วย อยากนั่งรถเมิง

15. Bowling11X

373
    2
    18
    ได้ครับ โทรมาได้ตลอดเลย ต้องไปทำบุณกันหน่อย ช่วงนี้ มาร มันมาก่อกวนเยอะจัง

16. Maxoutda

1,111
    1
    0
    จอมมาร บูล คริคริ

17. ART AE110

728
    2
    0
    เย้ มีเจ้าโดมมาจ่ายค่าน้ำมันให้แล้ว สบายเป๋าเลยวุ้ย 5555

18. tung EG ferio

tung EG ferio Member Member

205
    0
    16
    ถ้ารถเรียบร้อยก็ไปแน่คับ 2 ที่คับ

19. Hanaka5555

Hanaka5555 Active Member Moderator VIP

1,565
    19
    38
    ตั้งไม่ต้องเอารถไป ไปรถไอ้โดมนี่แหละ อัดกานเข้าไป

20. Maxoutda

1,111
    1
    0
    อย่าไปหวังเลย

ขนาดนัดยังผิดนัดเราเลย อิอิ

21. Drinking_Water

Drinking_Water New Member Member

881
    0
    0
    เฮ่อ ถึงกะเซง 555+

ผมไม่ได้ตั้งใจผิดนัดจิงๆ

22. Hanaka5555

1,565
    19
    38
    เลวมากมาก ถ้าอยาก ให้ยกโทษให้จัดมา1 ลัง ด่วน ถ้าเลยวันที่ 9 ก็ลอกสติกเกอร์ไปเลยไอ้โดม

23. Maxoutda

1,111
    1
    0
    แม่มันลอกให้แล้ว ไม่ต้องรอถึงพี่เอ หรอกคริคริ สงสัย แม่ไอ้โดมมันจะเข้าไปดูเวป XXR บ่อยถึงรู้ว่า ถ้าอยู่คลับนี้แล้วจะไปอยู่ที่ XXR บ่ได้ คริคริ

แต่โดมมันคงรู้ไม่ทัน แม่มันอะดิ

24. Tae111

Tae111 Member Member

294
    1
    18
    ไปครับ...:)

25. Bowling11X

373
    2
    18
    ข่าวล่าสัตย์..เอ้ย...ล่าสุด มีสายสืบมาดูต้นทางที่อยุธยาแล้วครับ หรือว่ามาสวีตกันก็ไม่รุ้

26. Maxoutda

1,111
    1
    0
    ใคร วะเนี่ย

แอบไปทำเกมส์หรือ ป่าว คริคริ แต่ ล่าสัตย์กว่า เอ๊ย ล่าสุดกว่า ไอ้น้องโดมเป็น เกย์ควีน คร๊าบๆๆๆ คริคริ

27. Drinking_Water

881
    0
    0
    เซงเลยอ่ะ 555+

28. Hanaka5555

1,565
    19
    38
    เมิงเปงเกย์ควีนหรอไงวะ เยะโด้ ขายดากดีก่ามั้งแบบนี้อะ

29. tung EG ferio

tung EG ferio Member Member

205
    0
    16

น่าสนแหะ ว่าแต่น้องมันจะไปได้ป่าวเหอะ

30. Bank115PowerHaus

Bank115PowerHaus Active Member Member

1,450
    10
    38
    นี่มึงเปนควีนหรอวะโดม
    เจ็บตูดป่าววะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้