ใกล้บอลโลกแล้ว เชียร์ชาติไหนกันมั่ง

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย KiTNa MTC, 28 พฤษภาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    แค่อยากรู้

2. Drr_tactics

Drr_tactics New Member Member

3,700
    0
    0
    1อังกฤษ 2สเปน 3อาร์เจนติน่า ตามลำดับ ครับ
    ปล.อยากจะเชียร์ทีมชาติไทยในบอลโลกเหมือนกันนะคงต้องรอต่อไป

3. aj_tactics

aj_tactics New Member Member

226
    0
    0
    เซียนมาเองเลยนะครับ แต่ทางที่ดีเชีร์ยด้วยใจดีกว่านะครับ

การพนันเป็นสิ่งที่ไม่ดี.......อิๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

4. บราซิล เยอรมัน อิตาลี

5. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    อาเจนติน่า/อังกฤษ/สเปนคับ

6. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    ส่วนตัวผม อังกฤษ เสปน บราซิล
    และที่สำคัญตามที่คุณ aj บอกครับการพนันเป็นสิ่งไม่ดี

7. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    ผมเป็นแฟนฟ้าขาว อาเจติน่าครับผม หนึ่งเดียวในใจ คริ คริ คริ

8. _nop_

_nop_ New Member Member

811
    0
    0
    เยอรมันครับ

9. NEW TFR

NEW TFR New Member Member

66
    0
    0
    อยากจะเชียร์ทีมชาติไทยในบอลโลกเหมือนกันนะคงต้องรอต่อไป

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้