ปั้มเพาเวอร์พวงมาลัยรั่ว ซ่อมได้หรือไม่

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย bannok-man, 17 มิถุนายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. bannok-man

bannok-man New Member Member

151
    0
    0
    ปั้มเพาเวอร์มีน้ำมันไหลออกมาตลอดต้องเติมทุกครั้งก่อนนำออกไปวิ่ง
    เวลาเลี้ยวมีเสียงดัวอืดๆๆ ปกติการซ่อมจะมีชุดซ่อมมาเปลี่ยนอะไหล่ภายในหรือเปล่าครับ
    เพียงมั๊ยเนี่ยถ้าซ่อมหรืเปลี่ยนใหม่คุ้มกว่า

2. ยังเคยซ่อมอ่ะคับ เสียเปลี่ยนเอา หาซื้อใน NET นี่หล่ะคับ ถูกดี

3. romkloa

romkloa New Member Member

623
    2
    0
    เปลี่ยนตัวใหม่เลยครับ ซ่อมไม่คุ้มแพงด้วยเดี๋ยวก็รั่วอีก

ของเชียงกงสวยๆขายตัวละ 500 ถึง 800 บาท ไม่เกินพันบาทครับ:)

4. bannok-man

bannok-man New Member Member

151
    0
    0
    ขอบคุณครับ
    บอกเขาว่ารุ่นไหนครับ ถึงจะไส่กันได้ แนะนำหน่อยครับไม่คอยรู้เรื่องรุ่นชิ้นส่วนครับ

5. buem

buem New Member Member

2,764
    75
    0
    ช่ายครับ ไม่แพง เอาของ ga 16ครับผม

6. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    ตามป๋าเบิ้มเลยครับผม สั่งของที่แกก็ได้ครับ ขอให้เสร็จเร็วๆนะครับ 26นี้มาบางแสนดิ เลี้ยงส่งป๋าหนุ่มที่เส้นอ่างด้วย555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้