ขอคำแนะนำ อู่ซ่อมตัวถังที่เป็นสนิม ชำนาญๆ หน่อยครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย TOP_B14, 22 พฤษภาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. TOP_B14

TOP_B14 New Member Member

42
    4
    0
    เจ้าซันนี่เพื่อนยาก ตอนนี้เริ่มมีสนิมบริเวณซอกประตู หลังบังโคลนหน้า ซ่อมอู่แถวบ้านมา 3 ครั้งแล้ว
    แต่ละครั้งอยู่ได้ไม่เกิน 1 ปี ก็จะผุออกมาให้เห็นอีก

เลยอยากหาอู่ที่ชำนาญเรื่องสนิม โดยเฉพาะ จะได้แก้ปัญหาให้จบ เห็นแล้วไม่สบายใจ

ช่วยแนะนำที่นะครับ ขอบคุณครับ

2. 1ST

1ST New Member Racer

5,672
    583
    0
    คงต้องปิ้งเเล้วละครับ

3. โอะโอ๋

โอะโอ๋ New Member Member

1,418
    17
    0
    ผุเหมือนกันครับ วิ่งแถวปากน้ำผุได้อีก

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้