มิตติ้งเดือนพฤษภาคม 2007 ค่ะ ณ อัมพวา จังหวัด สมุทรสงคราม

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย Aee-ViPeR-MR2, 16 เมษายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Aee-ViPeR-MR2

Aee-ViPeR-MR2 New Member Moderator VIP

463
    6
    0
    อันนี้โปรแกรมคร่าวๆ วันคงเป็นเสาร์+อาทิด แต่ยังไม่กำหนดวันที่ เราจะไปเที่ยวอัมพวากัน อยู่ตรงแถวมหาชัย พี่โด่งบอกว่าถ้ากะประมานจากรัชดา(เอ๊ะ ทำไมต้องกะจากตรงแถวนี้ ล้อเล่นนะคะพี่ :D ) ไปก้ประมาน 60 กิโลได้ ประมานแถวๆมหาชัย โปรแกรมคงต้องเจอกันอาจจะสายๆหน่อยเพราะจะได้มีเวลาไปเที่ยวกัน ดูจากทีวีเป็นที่ ที่น่าเที่ยวมากๆ ของกินนี่ไม่ต้องพูดเลย และสำหรับสมาชิกที่สนใจค้างคืนอยู่ต่อ เรามีที่พักเป็นรีสอร์ท

แต่ต้องการจำนวนที่แน่นอนเพราะต้องจองที่พัก(กะจะเอาห้องแถวสระว่ายน้ำ จะได้มีที่คุยกันสบายๆได้ :D ใครอยากโดดน้ำก้โดด)+จ่ายเงินล่วงหน้านะคะ

และกลางคืนคงจะมีโปรแกรมพาไปดูหิ่งห้อย(แต่พี่โด่งบอกจะมีเยอะน่าฝน) ไปทานข้าวถ้าไม่อยากขับรถ เราก้จะนั่งเรือกันไป คงได้อีกบรรยากาศ เด๋วพี่โด่งจะมาโพสรูปเพิ่มเติมกันอีก

สมาชิกท่านใดที่สนใจไปลงชื่อและบอกด้วยนะคะว่าจะค้างหรือไม่ค้าง :) บอกจำนวนคนที่จะไปกับท่านด้วย ห้องนึงก้นอนได้ 2 คน มี 2 เตียงค่ะ :)

เรื่องค่าใช้จ่ายค่าอาหาร, ค่าเรือ, ค่าห้อง(ห้องนึงประมาน 1,500) เด๋วจะแจ้งให้ทราบกันอีกทีนะคะ ถือว่ามิตติ้งนี้เราไปพักผ่อนสบายๆกัน :) อยากให้ไปกันได้ทุกท่านนะคะ

2. JiMmY_DioZ

JiMmY_DioZ Member Member

218
    2
    18
    น้องเอ๋ครับ อยากให้รบกวนช่วยสรุปวันที่ไป แล้ว confirm ให้ทราบล่วงหน้าสัก 2 อาทิตย์หน่อยนะครับ

เพราะตอนนี้จิมไปทำงานที่สนามบินสุราษฯ กะ สมุยอ่ะครับ จะได้ plan กลับมา กทม. ได้ถูก
    อยากไปแจมด้วย

ถ้าเป็นไปได้รบกวนช่วยโทรแจ้งหน่อยก็ดีนะครับ เพราะอยู่ที่นู่น ไม่ค่อยสะดวกเข้ามาเช็คในเวปเลยครับ
    ขอบคุณมากครับ

3. golf_nothing69

golf_nothing69 New Member Member

110
    1
    0
    อยากไปด้วยจังแต่ถ้ารถจะเสร็จไม่ทันแน่เลย เศร้า

4. Aee-ViPeR-MR2

Aee-ViPeR-MR2 New Member Moderator VIP

463
    6
    0
    รถไม่เส็ดเอาคันอื่นไปก้ได้ค่ะ ไม่มีปันหา ทริปนี้อยากให้ไปพักผ่อน+พูดคุยกันมากกว่า

ส่วนพี่จิม เด๋วถ้าเอ๋กับพี่โด่งสรุปวันที่ได้ เด๋วเอ๋จะโทรบอกให้พี่จิมทราบนะคะ :) + จะโพสบอกให้ทราบล่วงหน้าด้วย

5. Toyopet

Toyopet New Member Moderator

78
    2
    0
    โทษทีน้องเอ๋ ไม่ได้เข้าบอร์ดนาน ตอนนี้ก็ยิ่งไม่ค่อยว่างมากๆเลย
    เอารูปไปดูกันก่อนครับ
    เดี๋ยวสรุปวัน สรุปจำนวน กันครับ
    ตอนนี้คร่าวๆก็มีสมาชิกเก่าหลายคนแล้วครับ
    .
    .
    .

6. ooh 2000

ooh 2000 New Member Member

16
    0
    0
    ดูดีคับ น่าจาว่าง ไปด้วย แต่กัวพาย อะ ช่วงนี้ : (

7. Toyopet

Toyopet New Member Moderator

78
    2
    0
    โครงการนี้ยังไม่ล้มนะ แต่ ตอนนี้ไปไหนไม่ได้เลย แฟนใกล้จะคลอดแล้วอ่ะครับ

8. JiMmY_DioZ

JiMmY_DioZ Member Member

218
    2
    18
    รถอยู่สุราษฏร์ เรียบร้อยแล้วอ่ะครับ อยากไปแจมด้วย แต่คงไม่ได้เอารถไป

9. Aee-ViPeR-MR2

463
    6
    0
    รอหมดฝนก่อนนะคะพี่ๆ :D จะได้สนุกๆ ไม่กร่อยกัน :D ช่วงนี้อาจจะหาร้านอาหารที่ไหนนั่งทานกันเล่นๆก่อนและกานค่ะ

10. Komi3~vOVo8

Komi3~vOVo8 New Member Member

104
    3
    0
    รอดูต่อไปครับ อิอิ

11. am3door

am3door New Member Member

190
    0
    0
    ไปด้วยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้