รบกวนสำหรับผู้ที่มีรถยนต์ LAND ROVER DISCOVERY ปี 2000 หรือ FREELANDER รบกวนเข้ามาหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย boatcedia, 25 พฤษภาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. boatcedia

boatcedia Legend (R.I.P.)

1,269
    7
    0
    สำหรับท่านที่มีรถยนต์แลนด์โรเวอร์ DISCOVERY ปี 2000 ขึ้นไป หรือ LAND ROVER FREELANDER

ตอนนี้ผมมีความต้องการที่จะเช่ารถยนต์รุ่นที่ว่ามาข้างต้นนี้เพื่อนำไปจอดโชว์ 1 วันโดยจะมีค่าตอบแทนให้ครับ ไม่ได้ขับไปไหนทั้งนั้น

จอดโชว์เพียงอย่างเดียวครับ จึงอยากจะให้เพื่อนๆ พี่ๆ ช่วยกันซักนิดครับ ถ้ามีอยู่ที่บ้านก็รบกวนช่วยกันหน่อยครับ

หรือมีเพื่อน มีญาติพี่น้องที่ใช้อยู่ ก็รบกวนบอกกันด้วยครับ ด่วนมากๆ ครับ

ถ้าท่านผู้ใดที่มีอยู่รบกวนโทรติดต่อได้ที่เบอร์ 087-986-9009 ได้เลยนะครับ ขอบคุณครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 31 พฤษภาคม 2010
  2. Takata

Takata New Member Member

1,728
    56
    0
    อัพไว้ให้ครับ

3. CassyBank

CassyBank Member Privilege

42
    33
    18
  4. boatcedia

1,269
    7
    0
    ขอบคุณครับอับต่อ~!!

5. oregano

oregano Member Member

191
    6
    18
    ช่วยอัพครับ

6. boatcedia

1,269
    7
    0
  7. boatcedia

1,269
    7
    0
    ช่วยกันหน่อยนะครับ

8. boatcedia

1,269
    7
    0
    ช่วยกันหน่อยครับ!!

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้