พวงมาลัย DC2

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย salmon drag, 15 มิถุนายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. salmon drag

salmon drag New Member Member

286
    7
    0
    พวงมาลัย DC2 ตัวไม่มี airbag ใส่กับ ek ได้ไหมครับ แนะนำหน่อย

2. noomth

noomth New Member Member

314
    26
    0
    ใส่ได้ แต่ต้องยกมาทั้งแกน และ คอกุญแจ
    เพราะ แกนพวงมาลัย EG-DC ไม่เท่ากับ EK
    ปัญหา ตามมา คือ คอกุญแจ ต้องสับมาใช้ของเดิม(ของติดรถ)เพื่อใช้ดอกกุญแจเดิม
    ถ้า คอกุญแจ ขนาดเท่ากัน ก็ ไม่มีปัญหา
    ถ้าคนละขนาด ตัองเขี่ย เอาเฉพาะใส้กุญแจ
    ของเดิม มาสับกัน เพื่อใช้ ดอกกุญแจเดิม

ไม่งงกันนะคับ

3. Maverick19

Maverick19 New Member Member

134
    1
    0
    อยากได้เหมือนกัน แต่อยากได้ตรงรุ่นเลยมันหายากจริงๆผมว่ามันสวยดีครับ.

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้