ขอแสดงความยินดีกับ "ผู้ดูแลบอร์ด" คนใหม่ด้วยครับ !!!

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย บุคคลทั่วไป., 1 เมษายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
    ซึ่งก็คือน้องโจ้ ของเรานั่นเอง :cool: หน้าที่หลักของผู้ดูแล คือ หาสาวๆ เข้ามาเล่นในบอร์ดนะครับ อย่าลืม !!!

ว่าแต่ โจ้ จะจัดเลี้ยงฉลองตำแหน่ง ที่ร้านไหนอ่ะครับ 555

1. Miashi

Miashi New Member Member

94
    0
    0
    ยินดีด้วยครับ

2. emmy_sw20

emmy_sw20 New Member Member

98
    0
    0
    ยินดีด้วยนะครับ น้องโจ้

3. pookpui

pookpui Active Member Moderator

1,304
    6
    38
    จ่ายค่าจ้างให้ผมด้วยนะครับพี่ยอด 555555

ยังไงก็ขอบคุณเพื่อนๆ ที่ไว้วางใจผมนะครับ จะพยายามจัดระเบียบบอร์ดให้มันเรียบร้อยมากขึ้นนะครับ และอีกอย่าง ก็อยากให้เพื่อนๆ สมาชิกเก่าๆ เพื่อนๆ สมาชิกใหม่ มาเล่นกันในบอร์ดกันเยอะๆนะครับ มาช่วยสร้างความคึกคักกานหน่อยยยนะครับ

ส่วนคืนนี้ถ้าใครว่างๆ มาคุยกันเล่นๆที่แมคโดนัลด์ เกษตร นวมินทร์ ได้นะคร้าบบบ(ใครจะเตรียมไปเที่ยว ก็แวะมาคุยกานก่อนได้ แล้วค่อยไปเที่ยวต่อ อิอิอิ)

4. nutmagic

nutmagic New Member Member

33
    0
    0
    ยินดีมากๆครับ .... ^^

ถ้ามีโอกาส เด๋วจัดเหล้าให้ ครับ

5. nu2000gt

nu2000gt New Member Member

217
    3
    0
    ยินดีด้วยครับ โจ้

6. Chew_Chew

Chew_Chew New Member Member

471
    1
    0
    เห็นด้วยครับท่านประธาน 555 ยินดีด้วยโจ้

7. pookpui

pookpui Active Member Moderator

1,304
    6
    38
    ขอบคุณทุกๆคนอีกครั้งครับ

8. SW-20->00GT

SW-20->00GT New Member Member

142
    1
    0
    อ้าว คุณpookpui เป็นผู้ดูเเลบอร์ดเเล้วเหรอครับเนี่ย?? ยินดีด้วยคนนะครับ...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้