ช่วยวิจารณ์ด้วยครับ สติกเกอร์

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย Jibjeep, 23 พฤษภาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Jibjeep

Jibjeep New Member Member

354
    0
    0
    ไฟล์ที่เลือกใช้ได้มีการแก้ไขโดยจากกระทู้ครั้งที่แล้วที่คุณโจ้ได้ให้ทุกคนได้โหวดเลยรับและดำเนินการให้และได้มาดังนี้
    ส่วนขนาดที่จิ๊บลองปริ๊นลงกระดาษและลองทาบกับตัวรถดูขนาดของที่ปริ๊นมานั้นมีขนาดดั้งนี้
    1. รูปที่ 1 และ 2 มีขนาดกว้าง 10 นิ้ว สูง 3นิ้ว
    2. รูปที่ 3 และ 4 มีขนาดกว้าง 9 นิ้ว สูง 2 นิ้ว

แต่ในส่วนตัวคิดว่าถ้าขนาดความสูงประมาณ2นิ้วครึ่งหรือ2นิ้ว(แต่น่าจะอ่านยากและเพราะแต่ละบรรทัดจะเหลือตัวไม่ถึง1นิ้ว)
    ส่วนความกว้าง คงจะประมาณ กว้าง 10นิ้วหรือ9นิ้ว ครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 23 พฤษภาคม 2010
  2. pookpui

pookpui Active Member Moderator

1,304
    6
    38
    ขอบคุณจิ๊บมากๆๆนะครับที่ช่วยเป็นธุระให้เรื่องนี้ครับ ส่วนตัวคิดว่า 2.5x10 นิ้วน่าจะออกมาลงตัวสุดครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้