สอบถามเรื่องเกียร์ออโต้

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย แมน ACC, 25 พฤษภาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. แมน ACC

แมน ACC New Member Member

11
    0
    0
    รถผมเป็น EK ปี 97เกียร์ธรรมดา รหัส d16y4 ใช่เปล่าครับ ถ้าผมจะเปลี่ยนเป็นเกียร์ออโต้ของพวก d16y8 ได้เปล่าครับต้องเปลี่ยนอะไรบ้าง
    ขอบคุครับ

2. RTNET@EK

RTNET@EK Active Member Member

933
    122
    43
    หาแลกกับคนที่อยากได้เกียร์ธรรมดาสิครับ ลองกันก่อน ต่อลองราคากัน
    แต่ของคุณ y4 ไม่มี vtec น่าจะแลกกับ y4 auto ด้วยกันจะง่ายกว่าน่ะครับ

3. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    เกียร์ธรรมดา ก็ดีอยู่เเล้วนิคับ

4. bigbossit

bigbossit New Member Member

209
    0
    0
    ใส่ auto ของ D16Y8 ฝาขาวมิได้คาบบบ พวกนั้นเป็นเกียร์ไฟฟ้า
    ต้องใช้ของตรงรุ่นไม่ก็ อยากได้ถูกเอาของ 3ประตูมาใส่
    อีกทางก็ตั้งกระทู้ขอแลกเกียร์กับคนที่ต้องการเกียร์ธรรมดางับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้