Green Day-21 Guns:War of Thailand

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย 1ST, 23 พฤษภาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. 1ST

1ST New Member Racer

5,672
    583
    0
    [video=youtube;ucaPpnbm_yQ]http://www.youtube.com/watch?v=ucaPpnbm_yQ[/video]

ผมดูแล้วขนลุก

:sad: :sad: :sad: :sad:

2. โบตั๋นน้อย

โบตั๋นน้อย New Member Member

3,586
    411
    0
    ขนลุกจริงๆด้วย
    :sad::sad::sad::sad:

3. abadahey

abadahey Active Member Moderator

2,753
    16
    38
    เพลงได้ เหตุการณ์ได้ อารมณ์ได้ สิ่งเดียวที่ไม่ได้คือ ไม่ควรเกิดขึ้น !!!

4. Step-Divinity

Step-Divinity New Member Member

3,737
    590
    0
    ขอไว้อาลัยแก่ผู้ที่เสียชีวิตทุกคนครับ

เหตุการแบบนี้จะไม่เกิดขึ้น ถ้าคนไทยรักกัน

5. DaySpeed

DaySpeed New Member Moderator

8,976
    822
    0
    ขอให้บ้านเมืองสงบสุขเหมือนเดิมนะค้าบ

6. SR-FA-DAM

SR-FA-DAM New Member Member

8,331
    913
    0
    เรื่องแบบนี้จะไม่เกิดขึ้น ถ้าคนไทยทุกคน รู้ตัวว่า เราเกิดมาเพื่ออะไร และ เรามีหน้าที่อะไรต้องทำ

7. โบตั๋น

โบตั๋น Well-Known Member Member

4,842
    815
    113
    ลองหา MV ตัวจริงมาดูด้วยนะครับ
    เพลงและ MV ตัวนี้ ได้รับรางวัลมากมาย ในต่างประเทศ

ขอบใจคนเอามาด้วย ผมรักประเทศไทยและในหลวงครับ

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 21:22:49 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 21:22:29 ----------

ลองหา MV ตัวจริงมาดูด้วยนะครับ
    เพลงและ MV ตัวนี้ ได้รับรางวัลมากมาย ในต่างประเทศ

ขอบใจคนเอามาด้วย ผมรักประเทศไทยและในหลวงครับ

8. SR-FA-DAM

SR-FA-DAM New Member Member

8,331
    913
    0
    :D:D:D:D

[flash]http://www.youtube.com/v/duTKDlPXCQg&hl=en_US&fs=1&"[/flash]

9. DARUMASEXY

DARUMASEXY New Member Member

282
    3
    0
    เห็นแล้วก็สะเทือนใจความจริงคนไทยไม่ควรแบ่งแยกหรือแตกความสามัคคี

10. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,716
    819
    113
    ไว้อาลัยให้คนที่จากไป และ ให้กำลังใจ กับคนที่ต้องเริ่มต้น ชีวตใหม่น่ะครับ

11. golf_zahh

golf_zahh New Member Member

1,815
    498
    0
    รักประเทศไทยครับ รักพ่อหลวง

ขอแสดงความเสียใจต่อการสูญเสียของทุกชีวิต

และกำลังใจที่น้อยนิดสำหรับคนที่ต้องเริ่มต้นใหม่ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้