กันชน

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย CrazyFoggy, 23 พฤษภาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. CrazyFoggy

CrazyFoggy New Member Member

48
    4
    0
    ถามเรื่อง กันชนหน่อย คือ อยากรู้จุดยึด กัน ชนหน้า NV หน่อย นะ ครับว่า มี กี่ จุด ตรง ไหน บ้าง
    มีรูป ไห้ ดู ยิ่ง ดี ครับ

2. slimant

slimant New Member Moderator

1,271
    4
    0
    ตามรูปเลยนะครับ
    :)

3. buem

buem New Member Member

2,764
    75
    0
    แหล่มเลยคุณเก่ง

4. slimant

slimant New Member Moderator

1,271
    4
    0
    ผมว่า Nissan Design กันชน รุ่นนี้ ถอดประกอบง่ายมากๆ อ่ะ

แต่ มันไม่ค่อยแข็งแรง รูดเนิน บ่อยๆ กันชนห้อยเลย เพราะใช้พุก ยึด 2 ตัวเอง

แต่เรื่อง การชน ปลอดภัยหายห่วง คายเบ้อเร่อเลย

:)

5. tanit wongsanit

tanit wongsanit New Member Member

100
    7
    0
    แจ๋ม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้