ศัลยกรรมหน้าใหม่ให้ ลูกรัก

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย emmy_sw20, 21 พฤษภาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. emmy_sw20

emmy_sw20 New Member Member

98
    0
    0
    พอดีได้โอกาสทำ MR2 เพิ่มเติมนิดหน่อย ลองให้เอาให้ชมกันครับ :)

2. pookpui

pookpui Active Member Moderator

1,304
    6
    38
    ขอบอกว่า รถคันนี้ไปแปลงหน้าที่โรงพยาบาลยันฮีมานะครับ อิอิอิอิอิ

ยังไงเสดแล้ว ขับมาอวดโฉมให้ดูหน่อยนะครับพี่

3. หา.............ยัน อะไรนะโจ้................

รอชมด้วยครับผม

4. Van de Trust!!

Van de Trust!! New Member VIP

424
    9
    0
    ยันฮิ ^___^

5. emmy_sw20

98
    0
    0
    เข้ายันฮีครับ บอกหมอว่า ขอเสริมจมูก กับ ฉีดแก้มใหม่ เอาแก้มอิ่มๆนิดนึงไม่เอาบวมมาก ไม่เอาแบบซันนี่ ยูโฟร์เป็นใช้ได้
    (ช่างพอมันทำเสร็จ บอกว่ารถหรือปลาเนี่ย มีทั้งครีบกับบั้งด้วย หน้ารถก็เหมือนปลาอยู่ด้วย)

6. jasma_arm

jasma_arm New Member Member

277
    1
    0
    แอบเห็น พี่มี่เปลี่ยนล้อแล้วหราคับ

รอบก่อนเห็นเป็นTE37 ตอนนี้เหมือนจะ Blitz03

7. CONDURUS

CONDURUS New Member Member

139
    12
    0
    ทำเสร็จมาหล่อแน่นอนครับ

8. tul_flip

tul_flip Member Member

51
    0
    6
    สวยมากครับ ใส่ของดีๆทั้งนั้นเลย

9. AraRick

AraRick New Member Member

78
    1
    0
    ดุดีครับ มีราวตากผ้าด้วย

10. emmy_sw20

98
    0
    0
    ไม่ได้เปลี่ยนล้อหรอกครับคุณอาม ล้อชุดนี้ใส่ไปทำสี
    เดี๋ยวก็ใส่ชุดเดิมนั้นแหละ เปลี่ยนล้อหลังนิดหน่อยเพิ่มขนาด เพิ่มหน้ากว้าง เป็น 18x10.5 off 22
    ส่วน Blitz03 ก็ขายแหละครับ ใครเอาผมขายไม่แพงครับ ออฟตรงหน้า 17 หลัง 18 ด้วย

11. ตานี่ แมร่ง ก้อสนใจแต่ ล้อ

12. jasma_arm

277
    1
    0
    ขายจิงป่าวพี่ ผมสนนะล้ออะ กะลังอยากได้03

13. emmy_sw20

98
    0
    0
    ขายครับอาร์ม ยังงงัยลองโทรมาแล้วกันครับ หรือคุยวัน meeting ก็ได้ครับ :)

14. kaltech

kaltech New Member Member

141
    1
    0
    แล้วท่อหล่ะพี่มี่ ไหนบอกได้ของใหม่มาจะขายของเก่า

15. emmy_sw20

98
    0
    0
    ขายครับขาย ตั้งแต่ตอนนั้น ยังไม่ได้เปลี่ยนเลยครับว่าจะรอทำเเครื่องที่เดียวค่อยเปลี่ยน
    แต่ตอนนี้ถ้าใครจะเอาเดี๋ยวถอดขายให้เลย อยากใด้เงินแหละ
    ยังไม่มีเงินไปจ่ายค่าทำสีเลย :cry:

16. kaltech

kaltech New Member Member

141
    1
    0
    แหมเสี่ยมี่

17. emmy_sw20

98
    0
    0
    ไม่ขนาดนั้นครับ ป๋ากัล เฮ้อเศร้า ช่วงนี้รายจ่ายเยอะจิงๆ ใครอย่ามาจับตัวนะ เดี๋ยวจะช๊อต:cry:

18. Gt1998

Gt1998 New Member Member

18
    0
    0
    สวยจัง...อิอิ

19. emmy_sw20

98
    0
    0
    ขอบคุณนะครับ แต่สวยสู้บั้นท้าย 350Z ดีมไม่ได้หรอก มันสวย โหด ดุมากๆ

20. Miashi

Miashi New Member Member

94
    0
    0
    Carnard สวยจังครับ มีแบ่งสักชุดไหม ^^

21. jasma_arm

277
    1
    0
    สรุปล้อพี่มี่ผมจองเลยนะ สิ้นเดือนเจอกันเพ่ ราคาเดะผมโทรหานะ เอิ๊กๆๆๆๆๆๆ

22. pom-wish

pom-wish New Member VIP

374
    6
    0
    สุดอีกแล้วพี่

23. emmy_sw20

98
    0
    0
    ครับ โทรมาล่ะกัน อาร์ม (หวังว่าปลายเดือนรถคงได้ออกมาแล้วนะ มันจะเป็นรถดองแล้ว ทำนานโคตร)

24. emmy_sw20

98
    0
    0
    ประมูลได้มาชุดเดียวครับ ได้มานานมากเกือบ 2 ปีแล้ว ตอนหลังไม่เคยเจอเลย หายากเหมือนกัน ราคาก็ เฮ้อ ..........
    ถ้าจะเอาจริง เดี๋ยวผมเจอแล้วโทรไปถาม ส่ง PM เบอร์โทรมาแล้วกันครับ

25. jasma_arm

277
    1
    0
    ถ้าง่ายก่านั้น ขอถอดของพี่มีมายืมก๊อปหน่อย เดะจะได้ใส่กันทั้งคลับ เอิ๊กๆๆๆ

26. emmy_sw20

98
    0
    0
    จะได้สวยหล่อๆกันยกทีม

27. puplnw

puplnw New Member Member

20
    0
    0
    กันชนหน้าของญี่ปุ่นหรือว่าทำขึ้นมาใหม่อะครับสวยดี เคยเห็นแต่รูปในเว็ปนอก แล้วกันชน+แก้ม รวมทำสีเท่าไหร่หรอครับ

28. jasma_arm

277
    1
    0
    ขออนุญาติตอบแทนพี่มี่นะคับเรื่องกันชน ขอพี่มี่เปงของแท้ญี่ปุ่นอะคับ เลยเนียนอย่างที่เห็น

29. emmy_sw20

98
    0
    0
    กันชนแท้ครับแต่ว่าตอนประมูลได้มาสภาพมันมีโดนมาเลย ต้องเก็บรายละเอียดนิดหน่อยครับ
    ส่วนแก้มเป็นของใหม่ครับ รวม 2 อย่างทำสีด้วย สี่หมื่นกว่าๆครับ

30. emmy_sw20

98
    0
    0
    อัพเดท

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 12 มิถุนายน 2010
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้