รูป Meeting โคขุน.... 8 - May- 2010

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย nagoya, 9 พฤษภาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nagoya

nagoya Active Member Member

2,118
    3
    38
    เอารูปที่พวกเราไปนัดเจอกัน นั่งทานอาหารอร่อยๆมาให้เพื่อนๆดูกันครับ

รวมตัวช่วงเย็น

ก่อนที่ทุกคนจะเริ่มมากัน

2. nagoya

2,118
    3
    38
    หน้ากินมากๆ

ย่างกันใหญ่เลยครับ

3. nagoya

2,118
    3
    38
    ไม่หยุดเลยนะ

กาญบอกว่า เอ่ย คุยกันมั่งดิ เอาเเต่ย่าง

เปลี่ยนข้างมาคุยกับโอ๋ ดีกว่า

4. ju4

ju4 New Member Member

145
    2
    0
    เด๋วหมดหน้าลูกอ่อน จะไปนะครับ

5. nagoya

2,118
    3
    38

พี่โอ๋ คุยกับผมก่อนดิ

เจ้ากาญ สงสัยไม่ไค่อยได้เจอใคร ขอคุยก่อน

ส่วนโอ๋ ขอกินก่อน เอ็งจะพูด ก็พูดไป

6. nagoya

2,118
    3
    38
    งานนี้ น้องเเว่นเรา พาสาวมาสอง

7. nagoya

2,118
    3
    38
    สงสัย โอไปอุเบ...มาไม่มีอะไรอร่อยๆเเบบนี้เเน่เลย

เเบ็งค์ มา meeting ด้วย

8. aeo@scb

aeo@scb New Member Member

874
    6
    0
    อากาศร้อนมากมายยังกับยืนอยู่หน้าห้องเครื่อง ไม่งั้นน่าจะอร่อยกว่านี้

9. @kanchanaburi

@kanchanaburi New Member Member

1,017
    2
    0
    ขอบคุณสำหรับรูปสวย ๆ ครับ
    สังเกตุว่างานนี้ทุกแก้วมีหลอดกันหมดเลย :) no alcohol right?
    และก็สังเกตุว่างานนี้พ่อมาร์ชก็ดูปกติดี ไม่มีฟกช้ำดำเขียวอะไร :)
    ส่วนพี่โอ เก็บพุงหน่อยครับ กินสุกี้มากไปหรือเปล่า

งานหน้าถ้าโชคดีจะได้ไปด้วยครับ

10. lovesingha

lovesingha New Member Member

1,407
    6
    0
    เสียดายกลับก่อนไม่งั้นมีต่อ ฮึฮึ

11. Bank Evo

Bank Evo New Member Member

79
    1
    0
    เสียดายจังครับไม่ได้ไปกับพี่ๆ

อยากกินจังน่าอร่อยน่าดู

12. KONGKUB

KONGKUB Active Member Moderator

2,256
    14
    38
    อืมมมมม น่าไปมากกกกกกก

13. GT4

GT4 New Member Member

1,019
    19
    0
    นั่งกินยังกับอบซาวน่า ร้อนๆๆ

14. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    ต้องขออภัยสมาชิกทุกท่านครับ เพราะผมคาดไม่ถึงว่าร้านมันจะร้อนจริงๆ
    คราวหน้าหาร้านเย็นๆดีกว่าครับ
    เพราะอากาศมันร้อนอบอ้าวนี่แหละครับ
    เลยต้องไปหาร้านเย็นๆนั่งคุยกันต่อ อิอิ

ส่วนรูปมีทติ้งร้านสอง มีรูปครับ แต่ลงไม่ได้... อีโวจอดกันเยอะครับ
    แต่คง ไม่เหมาะกับเยาวชนของชาติเลยครับ
    ไม่สนับสนุน อิอิ....

รูปน้องๆ Penhouse..ก็โพสต์ไม่ได้เลยครับ เพราะน้องใส่กันแต่สีแดง เดี๋ยว..จะกลายเป็นกระทู้การเมืองไปอีก 555..
    จนเราต้องยกมือให้น้องๆถอดชุดสีแดง(2ชิ้นตัวเล็กๆ)ออกกันเป็นเอกฉันท์....อิอิ พร้อมกับให้เงินน้องไปซื้อเสื้อสีอื่นใส่กันไปนะครับ จะได้ไม่ยุ่งเกี่ยวกับการเมืองอีก อิอิ
    ส่วนน้องๆปี1ปี2 ก็กำลังจะจ่ายค่าหน่วยกิตกันอีก พี่ๆเลยต้องสนับสนุนการศึกษาน้องๆกันไปอีก ร้านโคขุนร้านแรกคนละ400 แต่ร้านสองนี่คนเท่าไรฟร่ะ...
    จัดไปครับเพื่อการศึกษา แต่ติดเรท ไม่เหมาะสมกับเยาวชน และ คนรักครอบครัวครับ แต่คนโสดอย่างผมจัดไปครับ... อิอิ

15. nagoya

2,118
    3
    38
    โห เเอบไปร้าน2 กันด้วย

ไม่บอกกันก่อน ไม่งั้นจะได้อยู่ต่อครับ

งานหน้าเจอกันครับ

16. KONGKUB

KONGKUB Active Member Moderator

2,256
    14
    38
    อยากรู้จัง ไปไหนกันต่อ

17. BOYCOTT9

BOYCOTT9 New Member Member

193
    3
    0
    คราวหน้าขอเอาแผน 2 มาก่อนนะครับ (งวดนี้เลยอดไปเลย...ติดท่องเที่ยวเมืองกาญฯ เสียดาย อุตส่าโหวด เลือกวันที่ 8 )

18. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    วันหลังจัดร้านที่2 อีกรอบนะครับ

ร้านที่2 พี่โอ๋ บรรยาย ซะ ต้องไปเลยอ่ะครับ

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 14:29:56 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 14:29:37 ----------

วันหลังจัดร้านที่2 อีกรอบนะครับ

ร้านที่2 พี่โอ๋ บรรยาย ซะ ต้องไปเลยอ่ะครับ

19. -DeW-(RR)

-DeW-(RR) Active Member Moderator VIP

1,492
    21
    38
    เห้ย อาไร อะ มีไปต่อ กันด้วย

พลาดๆๆๆ

20. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    ไม่เหมาะครับ ไม่เหมาะ...
    เพราะร้านสองมันปิดตีสาม มันดึกจัด ผมง่วง ขับรถกลับบ้านไกลๆมันอันตราย
    น้องนศ. เค้าน่ารักครับ น้องอาสานั่งรถไปเป็นเพื่อนผมกลับบ้าน ผมจะได้ไม่ง่วงครับ อิอิ...

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 16:05:47 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 16:05:24 ----------

ไม่เหมาะครับ ไม่เหมาะ...
    เพราะร้านสองมันปิดตีสาม มันดึกจัด ผมง่วง ขับรถกลับบ้านไกลๆมันอันตราย
    น้องนศ. เค้าน่ารักครับ น้องอาสานั่งรถไปเป็นเพื่อนผมกลับบ้าน ผมจะได้ไม่ง่วงครับ อิอิ...

21. toku

toku New Member Member

1,101
    4
    0
    ง่า.....สงบสติสตังไม่ไหวแล้วมังเนี่ย..... คราวหน้าพ่อหายดีแล้วขออีกสักรอบน่ะครับพี่โอ๋......

อ่า ที่ร้านแรกนี่.... น้องเสื้อคลุมสีน้ำตาลพกแก้ม (ของชอบ)มาเยอะๆนี่..... คราวหน้าขอด้วยน่ะครับ

22. @kanchanaburi

@kanchanaburi New Member Member

1,017
    2
    0
    ร้านสองนี่ต้องเข้าท่าแน่ ๆ
    รู้งี้ก็ดี เดี๋ยวจัดไปไม่ให้เสีย รอหลังหายก่อน บังเอิญตกแพ (ถูกผลัก) ไปฟาดกับทุ่นเหล็ก พิการมาเกือบอาทิตย์และ

23. aeo@scb

aeo@scb New Member Member

874
    6
    0
    เกรงว่า ป๋าต๊อก ไปงานหน้า อาจมี ปิ่นโต ตามมาด้วย น่ะซี่ 555+++ จริง เปล่า :)

24. billa_bong

billa_bong New Member Member

116
    1
    0
    โหหหหหห น่าสนครับ

25. พัทยา@MRC#012

5,024
    19
    0
    ไม่เหมาะสมครับ ไม่สนับสนุน อิอิ..

เพราะเดือนหน้า น้องเปิดเทอมหมดแล้ว ไปคงไม่เจอครับ อิอิ..
    หญ้าแก่ผมเคี้ยวไม่ไหวเลยครับ......

26. toom evo

toom evo New Member Member

587
    2
    0
    พี่โอ๋คับทำลิงค์ ไปดูรูปร้านที่2 ได้ป่าวคับ อิ อิ อยากดูอ่ะคับ

27. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    สนใจร้าน 2 ด้วยคนครับ

พี่ โอ่ เล่นบอกว่า มีนั้งไป เป็นเพื่อนด้วยอ่ะ อิ อิ อิ

28. primo_xx

primo_xx New Member Member

747
    6
    0
    เล่าซะอยากไปร้านที่ 2 เลย อิอิ

29. kukjung_4654

kukjung_4654 New Member Moderator

1,243
    10
    0
    หายดียังคับพี่ หายเร็วๆนะคับ
    เสียดายด้วยคนครับไม่ได้ไปมิตติ้ง

30. @kanchanaburi

1,017
    2
    0
    ตั้งแต่เมื่อวานเป็นต้นมา ค่อยยังชั่วขึ้นเยอะ ยังปวด ๆ อยู่เวลาเอี้ยวตัว น่าจะเป็นปกติภายใน 4-5 วันนี้ครับ รู้เลยว่าคนป่วยหรือพิการมันลำบากยังงัย ใส่กางเกงกับถุงเท้ายังไม่ได้เลย

ไม่เป็นไรกั๊ก เราคงมีโอกาศเจอกันบ่อยขึ้นแหละ หลังจากเรียนวันที่ 5 ผมว่าสิ้นเดือนจะไปลองซ้อมที่พีระวันก่อนแข่งงาน nitto ครับ ไปเช้าเย็นกลับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้