วันที่5/6/2010 มีใครไปเทพนครบ้าง

การสนทนาใน 'Sport Truck.' เริ่มโดย tah trada, 19 พฤษภาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tah trada

tah trada New Member Member

67
    0
    0
    ในวันที่ 5/6/2010 ทางminitruck club ได้จัดงานครบรอบที่สนามเทพนครสมาชิก sporttruck club ท่านใดจะไปร่วมงานบ้างครับ

2. p_sutipoj

p_sutipoj Active Member Moderator

3,479
    8
    38
    จริงดิ........ครับ ไปครับ ว่าแต่วันเสาร์นินา

3. tah trada

tah trada New Member Member

67
    0
    0
    ใช่ครับพี่เจี๊ยบเป็นวันเสาร์ไปได้ไหมครับพี่เจี๊ยบอยากเห็นน้องฟ้าของพี่วิ่งDRAG อ่ะครับและก็รถของสมาชิกท่านอื่นด้วยนะครับส่วนตัวผมเองขอดูอย่างเดียวครับ

4. Chacky

Chacky New Member Member

73
    0
    0
    อยากไปด้วยจัง แต่มันไกลเหลือเกิน ขับรถเซ็งเลย

5. JACK SCG

JACK SCG New Member Member

15
    0
    0
    ไปครับไปปีนึงได้เจอกันซักครั้ง

6. p_sutipoj

p_sutipoj Active Member Moderator

3,479
    8
    38
    พี่แจ็คอยากวิ่งกับรถSuper commonrial ป่าวครับ ใครอยากลอง ใครอยากเห็น ไปได้ครับ แต่ตอนบ่ายจะไปโคยราชรายการจอหอ จะไปดูไหมล่ะครับ

7. _nop_

_nop_ New Member Member

811
    0
    0
    ไปครับ อยากไปดู

8. NONG_SCG

NONG_SCG New Member Member

2,132
    3
    0
    ไปด้วยคน ว่าแต่ที่ไหนกัลดี

9. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    อยากดูรถหนีเด้ง07 วิ่งข้องใจกับ แก้วกาญ40 จัดให้ได้ป่าวครับพี่น้อง

10. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    โอ้ววววววววว ไปนั้งดูรถแรง

11. BANK 4 JB

BANK 4 JB New Member Member

1,560
    20
    0
    ว้าว..............

12. NONG_SCG

NONG_SCG New Member Member

2,132
    3
    0
    จัดได้เลยครับ ว่าแต่พี่เจี๊ยบขับหนีเด้งให้หน่อยดิ....กร๊ากกกกก

13. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    ไปวัดแรงม้ามาแล้วครับ 280 แรงม้าลงพื้น 240เองครับ กราฟไม่สวยเลย 1/4ไมล์ 15.4 ครับผม ใครอยากสวนโค้ชเจี๊ยบ ทำรถให้วิ่งดีกว่านี้ก็สวนได้แล้วนะ ครับ แล้วเจอกันครับผม...

14. aj anucha

aj anucha New Member Member

948
    1
    0
    แรงแล้วครับพี่ ขอดูกราฟหน่อยครับ ที่ว่าไม่สวยอ่ะ

15. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    เดี๋ยวเอาให้ดูครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้