เท้าแขนเดิม กับ sr3

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย salmon drag, 19 พฤษภาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. salmon drag

salmon drag New Member Member

286
    7
    0
    เบาะ SR3 ใส่แล้วติดเท้าแขนเดิม รึป่าวครับ

2. ari

ari New Member Member

670
    185
    0
    ติดปีกครับ:)

3. KaMmY~*

KaMmY~* New Member Member

557
    16
    0
    ของผมใช้คำว่า เบียด ดีกว่าอ่ะ เพราะมันก็ยังเลื่อนได้อ่ะ แต่มันก็เบียดๆๆนิดหน่อย

4. bigkiss

bigkiss New Member Member

82
    3
    0
    เราก้อใส่ ก้อเบียดๆน่ะ ยิ่งถ้าเปิดฝาน่ะ เบียดเลยค่ะ ตอนนี้ถอดไปแล้วค่ะ

5. joke-ek nakhonsi

joke-ek nakhonsi New Member Member

2,604
    3
    0
    ของผมก็ใส่อยู่ครับก็เบียดๆนะครับ

6. G.MUGEN

G.MUGEN New Member Member

427
    19
    0
    เคยเห็นของเพื่อนสมาชิกแล้วนี่ปรากฎว่าใส่ได้ แต่เบียดนะครับเปิดฝาเท่าแขนนี่ลำบากหน่อย หาเบาะอื่นดีกว่าครับเชื่อผม

7. anusorn_j

anusorn_j New Member Member

107
    1
    0
    สอบถามนิดนึงครับ ถอดออกแล้ว ขอซื้อได้มายครับ พอดีของผมฝามันแตกอ่ะครับ

8. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    ใส่ TYPE R ไม่ติด

9. P'WAR

P'WAR New Member Member

438
    10
    0
    ตอนที่ใส่ครั้งแรก กับท้าวแขนเดิม ผมสลับเบาะซ้ายกับขวาเอาก่อนครับ ปุ่มปรับก็จะไปอยู่ด้านประตูรถครับ หลังจากได้ท้าวแขนทรงเตี้ยมาแล้วค่อยสลับข้างกลับมาที่ที่มันควรอยู่เอาครับ

10. civic_si2000@hotmail.com

[email protected] New Member Member

1,295
    2
    0
    ปีกเบาะ...เฉียดฉิว...อะครับ

11. salmon drag

286
    7
    0
    พอมีรูปไหมครับ กำลังตัดสินใจอยู่

12. bigkiss

82
    3
    0

โทดทีค่ะ ขายไปแล้วอ่ะค่ะ ของเราก้อแตกค่ะ แต่ก้อเอาไปซ่อมเอาค่ะ ตามร้านทำเบาะค่ะ แข็งโป๊กเลยค่ะ

ขอโทดเจ้าของกระทู้น่ะค่ะ นอกประเด็นไปหน่อยค่ะ:D

13. G.MUGEN

G.MUGEN New Member Member

427
    19
    0
    ไม่เป็นไรหรอกคับ จขกท บอกว่าไม่เป็นไรครับ ถ้าเอาเบาะมาให้ยืมใส่จะไม่ติดใจเอาความ 55555555:D

14. salmon drag

286
    7
    0
    ถูกใจจังครับ

15. bigkiss

82
    3
    0

55555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้