หลังคาไฟเบอร์

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย parn_nv, 19 พฤษภาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. parn_nv

parn_nv New Member Member

30
    0
    0
    สมาชิกท่านใดที่มีหลังคาทรงตามรูปที่แนบ ที่ไม่ได้ใช้บ้างครับอยากจะรับไปดูแลต่อครับ ต้องการด่วน
    เพราะเวลาเดินทางตระกร้าผ้าอ้อมลูกโดนฝนเปียกครับ
    ติดต่อ [email protected] (ปานครับ 0817990610)

2. jaturong03

jaturong03 Well-Known Member Member

2,084
    91
    48
    ที่บอร์ดซื้อขายเลยครับ มีคนขายอยู่ครับ

3. parn_nv

30
    0
    0
  4. ท็อปNV สมาชิกที่ขอนแก่นมี 2 อัน เหมือนในรูปเลยอย่างละอัน

5. jaturong03

jaturong03 Well-Known Member Member

2,084
    91
    48
    แบบที่ 1 ราคาเท่าไรครับคุณโต้ง

6. เดี๋ยวถามให้นะครูรงค์ อากาศช่วงนี้เป็นไงบ้าง หน้าฝนน่าเที่ยวไหม PM มาบอกด้วย

7. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    อยากเปลี่ยนเป็นแบบนี้เหมือนกันครับ มีใครอยากได้หลังคาแบบผมป่าว เอามาแลกก็ได้เด้อ555

8. parn_nv

30
    0
    0
    สมาชิกแถวขอนแก่นหรือจังหวัดใกล้เคียงมีบ้างมั้ยครับที่จะปล่อยอยากได้จริงๆ เคยให้เพื่อนเช็คให้ส่วนมากอยู่แถวภาคกลางครับอยากได้ที่อยู่ใกล้ๆครับเพราะสะดวกกว่า

9. U*

U* New Member Member

171
    1
    0
    แวะมาติดตามข้อมูล

10. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    เดี๋ยวถ้าได้ทรงที่1ถูกๆ ผมจะวิ่งไปขายแล้วก็เปลี่ยนให้ถึงที่เลยครับ ขอบอก

11. parn_nv

30
    0
    0
    เมื่อวันเสาร์สมากชิกแถวพระราม9 ก็หาหลังคาเหมือนกันยังไงถ้ามีช่วยแจ้งข่าวด้วยนะครับ (แวะดูกับพี่โดนเค้าสอยไปก่อนครับ 2500 เสียดายมากๆ)

12. akkakit

akkakit New Member Member

210
    1
    0
    ตามล่าหลังคากันอีกแล้ว อิอิ

13. sakunpannawors

sakunpannawors New Member Member

206
    0
    0
    ช่วยๆกันครับ
    จะเป็นอีกแรงนะครับ
    มีจะโทรหานะ

14. parn_nv

30
    0
    0
    ขอบคุณครับ ยังไงก็รบกวนด้วยนะครับ

15. aids1055

aids1055 New Member Member

12
    1
    0
    กำลังมองหาทรงสูงของควีนแคปเหมือนกันครับ ท่านใดมีบ้างแจ้งด้วยนะครับ ผมอยู่หนองบัวลำภู ถ้ามีผมจะแถมแก๊บหลังคาให้อันนึง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้