MV ดีๆมาฝากครับ หลายท่านคงได้ชมกันบ้างแล้วในโรงภาพยนตร์ "ขอให้คนไทยรักกันนะครับ"

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย vagrant3036, 18 พฤษภาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. vagrant3036

vagrant3036 Member Member

375
    9
    18
    เมื่อ 2 เดือนก่อนได้ไปชมภาพยนตร์ แล้วก็เจอ MV นี้เข้า แต่ไม่แน่ใจว่า มีทุกๆโรงภาพยนตร์มั้ย เลยเอามาฝาก หากซ้ำต้องขออภัยด้วยครับ
    [video=youtube;ake1HlFb4rc]http://www.youtube.com/watch?v=ake1HlFb4rc[/video]

แก้ไขล่าสุด: 19 พฤษภาคม 2010
  2. Gina

Gina New Member Lady Member

447
    7
    0
    เคยเจอคะ ครั้งนึงหลังจากนั้นก็ไม่เห้นเลย ไปดูที่เมเจอรืใช่ไหมคะ
    ที่เอสเอฟ ไม่มีเลยคะ เลยไม่เห็นนานเเล้ว..

3. Gina

Gina New Member Lady Member

447
    7
    0
    เคยเจอคะ ครั้งนึงหลังจากนั้นก็ไม่เห้นเลย ไปดูที่เมเจอรืใช่ไหมคะ
    ที่เอสเอฟ ไม่มีเลยคะ เลยไม่เห็นนานเเล้ว..

4. vagrant3036

vagrant3036 Member Member

375
    9
    18
    ที่เมเจอร์ บางกะปิครับ แต่ตอนนี้น่าจะมีให้ชมเกือบทุกช่องแล้วครับ ขอให้คนไทยรักกันนะครับ

5. Mong-Silvia

Mong-Silvia Member VIP

858
    13
    18
    เมื่อไรจะสงบสุขซะทีครับ เห็นแล้วปวดใจ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้