มีข่าวดีมาบอกเพื่อนๆ ครับ...

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย Pajingo_Injec, 18 พฤษภาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Pajingo_Injec

Pajingo_Injec New Member VIP

474
    12
    0
    ไม่ใช่เรื่องราวใหญ่โตอะไรมากมาย แต่สำหรับคนที่ติดตามอ่าน Initial D อยู่คงจะติดตามกันอย่างใจจดใจจ่อ บางท่านอาจจะถอดใจไปแล้ว พอดีวันนี้ไปเดินเซ็นทรัลมาเจอที่แผงหนังสือแล้วครับ เล่ม 39 เลยไม่มีรอที่จะสอยมาเชยชมซักเล่ม ใครที่ติดตามอยู่ลองไปหาซื้อกันได้เลย

ปล.สงสัยต้องไปอ่านเล่ม 38 เรียกน้ำย่อยก่อน เพราะลืมไปแล้วว่ามันถึงตอนไหน อิอิ

2. Palmmy

Palmmy Member VIP

193
    6
    18
    ขอบคุณครับ รอกันจนลืมไปเลย

3. Gina

Gina New Member Lady Member

447
    7
    0
    ไม่ได้อ่านนานเเล้ว เด่วไปสอยมาอ่านบ้างดีกว่า
    ชอบพระเอกด้วยจิ..รดเเรงดี

4. DUKE_68

DUKE_68 Well-Known Member Privilege

6,189
    129
    63
    ไม่ได้ซื้อตั้งกะแรก ขอยืมXEROXหน่อยสิคับ

5. TETAE FOR LIFE

TETAE FOR LIFE New Member VIP

335
    16
    0
    หยุดตามไปนานแล้ว นานเหลือเกินกว่าจาออกที มันมีแบบเป็น DVD พากษ์ไทยมั๊ยครับ...

6. Rayden

Rayden New Member Member

28
    0
    0
    เด่วต้องไปสอยซะละ

ถ้าไม่มีใครมาบอกก้ไม่รุ้ครับว่ามันออก

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 21:46:21 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 21:45:43 ----------

เด่วต้องไปสอยซะละ

ถ้าไม่มีใครมาบอกก้ไม่รุ้ครับว่ามันออก

7. นานจริงๆ หิหิ...

8. Pajingo_Injec

Pajingo_Injec New Member VIP

474
    12
    0
    ถ้าอยากสะสมที่เซ็นทรัลมีขายยกชุดเลยครับ...ตั้งแต่เล่มแรกเลย ฟิวเจอร์รังสิตก็มีครับ ร้านที่อยู่ชั้นใต้ดินเลยครับ...

9. abadahey

abadahey Active Member Moderator

2,753
    16
    38
    มาซะที ฮ่าๆ ลืมความเดิมเล่มเก่าๆ ไปหมดเลย ทีนี้

10. ~ Taohoo ~

~ Taohoo ~ New Member Member

273
    1
    0
    ต้องกลับไปอ่านเล่นเก่าๆก่อนซะแล้ว

11. ติ๊ต่าง

ติ๊ต่าง New Member Privilege

801
    32
    0
  12. Mong-Silvia

Mong-Silvia Member VIP

858
    13
    18
    นานมากๆครับ

13. NaWaa

NaWaa New Member Member

5,079
    85
    0
    DVD หาโหลดได้ตามเว็บบิทคับ

ผมดูจบไป 2 รอบแล้วคับ

14. รอจนลืมไปแล้ว ขอบคุณครับสำหรับข่าวดี

15. Racing D Project

Racing D Project New Member VIP

283
    8
    0
    ปีละ 1 เล่มรึป่าวเนี่ย จัดมา

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้