อยากได้เบอร์โทรร้านขายอะไหล่ของ

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย เซียงเส้าหลง, 15 เมษายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
    อยากได้เบอร์โทรร้านขายอะไหล่ของ CHRYSLER NEON หาได้ที่ไหนครับใครรู้บ้างขอด่วนเลยนะครับ แบบว่าจะได้ไป meeting 22/04/2007 ได้ทั้นครับ

1. neoaut

neoaut New Member Member

96
    0
    0
    กิจพรชัย 02-2233377

2. neon_th

neon_th New Member Member

1
    0
    0
  3. มะขึ่ง

มะขึ่ง New Member Member

285
    2
    0
  4. neoaut

96
    0
    0
    สมัครปกติอ่ะครับ ที่หน้าเวปเค้าไม่ค่อยมีเวลาอัพ
    สม้ครในเวปบอร์ดเอา http://neonclubthailan.siamforum.com/
    แต่เข้ายากหน่อยนะ

5. มะขึ่ง

285
    2
    0
    โด้ของเป็นสมาชิกของนีออนคลับไทยแลนด์คนที่33นะเพราะเลยสวยดีอะอิอิ:p

6. neoaut

96
    0
    0
    รู้สึกว่าสมาชิกจะเกินร้อยแล้วมั้งครับคุณโด้

7. มะขึ่ง

285
    2
    0
    คนที่เท่าไหร่ก็ได้นะเพราะยังไงเราก็อยู่ในคลับนี้อยู่แล้วอะ(ใจจริงอยากได้เลขสวยๆอะ)

8. cvc

cvc Member Moderator

467
    5
    18
    เด๋วมารันนัมเบอร์กันดีกว่า

9. มะขึ่ง

285
    2
    0
    พี่ neoaut ครับโช้ค koni 4ต้น ที่พี่มีอะขายเท่าไหร่หรอจะได้บอกพ่ออะครับ
    เพื่อจะได้ซื้อ

10. neoaut

96
    0
    0
    เป็นสปริงโหลดนะครับไม่ใช่โช๊คอัพ แต่ถามก่อนว่าอยากโหลดรึเปล่า เพราะมันจะกระด้างหน่อยนะ เอกลักษณ์ของรถโหลด เดี๋ยวขอไปดูของก่อนว่าเก็บไปไว้ที่ไหน เพราะซื้อใช้มาได้ 3 เดือน เพราะที่บ้านบอให้เอาออก เพราะนั่งหลายคนทรมานคนแก่ หาของเจอแล้วจะมาบอกนะ

11. มะขึ่ง

285
    2
    0
    พ่อโด้เค้าบอกว่าแค่นี้ก็โหลดจะตายอยู่แล้ว
    ก็สรุปว่าพ่อไม่ให้ซื่ออะครับง่า

12. neoaut

96
    0
    0
    ก็ว่าอยู่ สงสารรถ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้