โคตรเซ็งมอไชด์ตัดหน้า

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Kasaphol, 22 พฤษภาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Kasaphol

Kasaphol New Member Member

23
    0
    0
    เมื่อคืน สามทุ่มครึ่งกำลังจะกลับบ้านมอไชด์ตัดหน้า โคตรเซ็งสุดๆ หักหลบหมุนสองรอบขึ้นฟุตบาด ชนต้นไม้ขาดสองท่อน โชดดีสุดๆไม่เป็นอะไร เป็นอย่างในรูป เตรียมหาอะไหล่ กำลังให้ช่างดูว่ามีอะไรพังบ้าง ใครมีอะไหล่ช่วยหน่อยนะคับ ขอบคุณ

2. Nitcha

Nitcha New Member Member

640
    1
    0
    ฟาดเคราะห์ไปนะครับ ยังดีที่คนไม่เป็นอะไร ขอให้รถกลับมาสวยกว่าเดิมเร็ว ๆ นะครับ

3. โชคดีแล้วครับที่ตัวเราไม่เป็นไรมาก

กลับมาหล่อไวไวนะครับ...

4. babyboy

babyboy New Member Member

141
    2
    0
    คนไม่เป็นไรมากก็ถือว่าโชคดีมากแล้วครับ
    กลับมาสวยไวไวนะครับ

5. Kasaphol

Kasaphol New Member Member

23
    0
    0
    ขอบคุณทุกคนที่ให้กำลังใจ..ตอนนี้กำลังหาดุม+จานเบรค+ดิส neo หน้าหลัง โทรหาคุณเบิ้มบอกกำลังหาของให้ ใครมีหรือเห็นโทรบอกหน่อยคับ แม็กมือสอง ห้าก้านยก ขอบ16" 086-147-3883 ป๋อง ขอบคุณอีกครั้งคับ

6. MR.JUNLANOP

MR.JUNLANOP Active Member Member

523
    29
    28
    โชคดีนะครับ ที่ไม่เป็นอะไร

และก็โชคดีที่ไม่ชนเสาไฟนะครับ ไม่งั้นบานปลายแน่เลย

เป็นกำลังใจให้กลับมาหล่อครับ

7. nv1020

nv1020 Well-Known Member Member

3,195
    302
    83
    คนไม่เป็นไรดีแล้วครับ...เดี๋ยวรถก็หล่อเหมือนเดิม

8. jaturong03

jaturong03 Well-Known Member Member

2,084
    91
    48
    คนไม่เป็นอะไรโชคดีแล้วครับ

9. mangginoon

mangginoon New Member Member

88
    1
    0
    หาย ไวไว นะคร้าบบบบ

10. sakunpannawors

sakunpannawors New Member Member

206
    0
    0
    มีเคราะห์แล้ว
    ต่อไปโชคดีแน่ๆ
    งวดนี้โทรมาบอกด้วยนะว่าเด็ดๆตัวไหน
    อิอิ
    ปล.แบ่งๆกันบ้างนะเลขเด็ดอะ

ขอให้หายไวไวม่าม่าครับ

11. YAmodels

YAmodels New Member Member

117
    1
    0
    เมื่อเช้าก็เพิ่งโดนครับ ต่อคิวเลี้ยวซ้ายเข้าซอย มอไซค์ปาดมากระแทกกันชน จอดลงไปดูก็ไม่ได้ ดีว่าเป็นรอยนิดเดียว

12. GODFIER

GODFIER New Member Member

675
    0
    0
    ชนมันเลยครับพี่น้อง ถ้ามันไม่ทันจริงๆ สุดตัว

อย่างน้อยเราก็ยังมีสติที่คิดจะชนมัน ยังพอประคองและแก้อาการได้บ้าง

อย่าเสี่ยงเลยครับ เอาตัวเราเองให้ปลอดภัยไว้ก่อน

งัยก็ขอให้ซ่อมเสร็จไวๆ ครับ

13. SUPER...SUB...!

SUPER...SUB...! New Member Member

571
    13
    0

มาถูกทางแระ

เอาตัวเองรอกปลอดภัยไว้ก่อนดีที่สุด

ตามมันไป

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้