ถามราคาปรับบูสไฟฟ้า จอฟ้าของ apexi หน่อยครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย mengpood, 18 พฤษภาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. mengpood

mengpood New Member Member

45
    2
    0
    ปรับบูสไฟฟ้าที่เป็นจอฟ้าของเอเปคอ่ะครับตอนนี้มือสองราคาทั่วไปอยุ่ที่ประมาณเท่าไหร่แล้ว
    ใครทราบช่วยบอกทีนะครับพอดีกำลังสนใจจะซื้ออ่ะครับหรือใครทราบราคาของรุ่นอื่นก็บอกได้นะ
    พวกปรับบูสไฟฟ้ายี่ห้อต่างๆ

ขอบคุณมากครับ :D

2. mengpood

45
    2
    0
    เงียบเลย.....ใครทราบบอกทีนะค้าบบ

3. Pajingo_Injec

Pajingo_Injec New Member VIP

474
    12
    0
    ของใหม่น่าจะอยู่ราวๆ 12000-13000 นี่แหละ ส่วนมือสองก็แล้วอต่ 7000-8000 แล้วแต่สภาพ ลูกเล่นโอเค แต่เล่นยาก (มั้ง) ทำไมเลือกตัวนี้ล่ะ Profec B II น่าสนใจกว่ามั้ยต้า พักนี้เหลือน่าดูนะ เล่นปรับบูสท์ไฟฟ้าเลย อิอิ

4. mengpood

45
    2
    0
    รู้งี้โทรหาพี่ นน เลยดีกว่ามาตั้งกระทู้ทำไมไม่รู้ 555
    มีคนเค้าฝากหาอะครับผมไม่ได้ใส่เองหรอกถ้าตังเหลือเทอร์โบ
    ใหม่เลยดีกว่า ยังไงขอบคุณนะคับอุส่ามาบอก

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้