V power Gasohal ใครเคยลองแล้วบ้างครับ

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย absolutfreak, 18 พฤษภาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. absolutfreak

absolutfreak New Member Member

123
    0
    0
    มีใครเคยลองมาบ้างครับ เห็นว่าออกมาใหม่ ราคาแพงกว่านิดหน่อยประมาณ 2.5 บาท / ลิตร

เลยอยากลองบ้างครับ

2. gdpol

gdpol New Member Member

42
    0
    0
    ลองมาเเล้วสองถังครับ ส่วนตัวนะครับผมว่าไม่ต่างมาก boost มาไม่สะดุด ไม่ได้รู้สึกว่าอึดเเต่อย่างไดครับ 3sGTE เเต่ถ้าเจอ 95 ก็ยังสลับเติมอยู่นะครับ

3. immortal1

immortal1 New Member Member

11
    0
    0
    ดันๆๆๆๆๆๆ

อยากรู้

แต่ตอนนี้ไม่มี 95 ให้เติมแล้ว ทำไงกันดี

4. absolutfreak

absolutfreak New Member Member

123
    0
    0
    ผมใช้อยู่ตลอดแล้วนะ ลองวัดและจดดู ประหยัดกว่า gasphal ประมาณ 10 % แล้วรอบมานานกว่า เครื่องผม บีมฝาแดงนะครับ

5. Kakupee

Kakupee Member Member

49
    0
    6
    แล้วถ้าผมจูนแกสโซฮอล95 ถ้าเติมV power ตอ้งจูนใหม่ไหนหรือว่าเติดแล้วอัดได้เลย

6. pookpui

pookpui Active Member Moderator

1,304
    6
    38
    สรุปว่าจะเติม ก็ยังไม่เคยลองเติมเลย 55555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้