อยากโอเวอร์ฮอล ZC !!!

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย Okinawa, 19 พฤษภาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Okinawa

Okinawa New Member Member

9
    0
    0
    อยากโอเวอร์ฮอล ZC ครับ ใช้มานานมากแล้ว
    หลังๆชักจะงอแงบ่อย จะวางเครื่องใหม่พวกทวินแคมตอนนี้งบยังไม่ถึง
    เล็งๆ D15B และพวกแคมเดี่ยวอยู่เหมือนกันครับ
    แต่กลัวว่าวางแล้วต้องมาซ่อมอีก เพราะมันคือเครื่องมือสอง
    ขอความเห็นหน่อยครับควรจะวางใหม่ หรือ โอเวอร์ฮอล ZC ดีครับ
    - วางใหม่แคมเดี่ยวเน้นใช้งาน เครื่องสดๆ ตัวไหน ปีไหนดีครับ
    - ถ้าโอเวอร์ฮอล ZC หนักสุดต้องใช้งบประมาณเท่าไหร่ครับ

ขอบคุณครับ

2. Okinawa

9
    0
    0
    มีใครพอทราบมั๊ยครับ

3. joke-ek nakhonsi

joke-ek nakhonsi New Member Member

2,604
    3
    0
    โอเวอร์ฮอลใหม่น่าจะดีกว่านะครับ ราคาถูกกว่าวางเครื่องใหม่แน่นอนครับ

4. G.MUGEN

G.MUGEN New Member Member

427
    19
    0
    คือถ้าจะเปลี่ยนเครื่องนี่ แนะนำ เล่นพวกทวินแคมไปเลยดีกว่าครับ แต่ถ้างบไม่ถึงก็ Over hall ก็น่าจะเป็นทางออกที่ดีครับ

5. G.MUGEN

G.MUGEN New Member Member

427
    19
    0
  6. joke-ek nakhonsi

joke-ek nakhonsi New Member Member

2,604
    3
    0
  7. Okinawa

9
    0
    0
    ขอบคุณครับ จะลองโทรไปคุย
    มีใครพอจะมีข้อมูลอื่นอีกมั๊ยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้