ช่วยแนะนำขั้นตอนการใส่ Roll cage หน่อยครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย EGR, 24 พฤษภาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. EGR

EGR New Member Moderator

862
    166
    0
    ว่าจะใส่ Roll cage 6 จุด เองที่บ้าน ทำงานกัน 2 คน เป็นรถ EG 4 d
    เอาของไปลองแหย่ ๆ เข้าไปในรถดูแล้ว ไม่ง่ายแฮะ คืออยากรื้อภายในเท่าที่จำเป็น
    ใครเคยติดตั้งเอง หรือเคยเห็นเคยทราบ ขอคำแนะนำหน่อย ครับ

2. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    เอาท่อนกลางเข้าไปก่อน ท่อนหน้า ท่อนหลังตามไป รื้อของออกก่อนใส่ครับ

3. Inlinefour

Inlinefour New Member Member

241
    9
    0
    มีของเล่นใหม่ๆ เรื่อยเลยนะครับพี่บอย รถเสร็จเมื่อไหร่อย่าลืมส่งข่าวบ้างนะครับ...ช่วยอัพครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้