มาอัพเดท ห้องเครื่องกันหน่อยดิ

การสนทนาใน 'DAMS' เริ่มโดย Yakumo, 15 เมษายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Yakumo

Yakumo New Member Moderator

580
    7
    0
    อันนี้ห้องเครื่องรถผมอ่ะ ครับ ตอนนี้มีเปลี่ยนกรองลูกใหม่ กับ เปลี่ยนแบตใหม่ เปลี่ยน Ground wire ใหม่

อันนี้เป็นรูปเก่านะ ห้องเครื่องกับอุปกรณ์เดิม

อันนี้เป็นรูปใหม่นะ ห้องเครื่องกับอุปกรณ์ใหม่

2. a-Zix_Shimuro~

a-Zix_Shimuro~ New Member Member

119
    2
    0

มาดูคน งดแต่งรถ คับ... :D :D

จำได้ว่า มีคนบอก ปีนี้งดแต่ง เหนแต่งของใหม่ๆงอก

3. Yakumo

580
    7
    0
    ไม่ได้แต่งรถนะ เปลี่ยนเพื่อดูแลเครื่อง ต่างหาก

ว่าแต่เอา ห้องเครื่องรถท่านมา show หน่อยสิ

4. a-Zix_Shimuro~

a-Zix_Shimuro~ New Member Member

119
    2
    0

โอ๊วว... อย่าเรยพี่... รถผม อย่าง เขรอะ เดิ๊ม เดิม...

จะถ่ายหลบๆ ก้อไม่ได้... เลอะทุกจุด อ่ะ :D :D

ดุถุงส้ม พี่วินดิ... อย่าง ใส เหมือนวัยสะรุ่น 18-19... ของผมปาไป วัยกลางคนแล่วว

Ps. เด่วไว้ สะอาดแร้วจะถ่ายให้ดุฮะ :p

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 16 เมษายน 2007
  5. Yakumo

580
    7
    0
    ใสสิ น้ำมันเบรคมันล้น ต้องเอาไปซัก โลโก้ หายหมดแล้ว อ่ะ เซ็งเลย

6. Dynamic

Dynamic New Member Member

9
    0
    0
    ก็รถมานแรงนิ

น้ำมันเบรคเลยหกออกมาอ่ะ

ช่ายมะเสี่ย...อิอิ

:D :D :D

7. Yakumo

580
    7
    0
    ถ้ามันแรกจริงๆ ก็ดีสิ

8. Ti_Es03

Ti_Es03 New Member Member

40
    2
    0
    กรอง K&N ตัวนี้หาซื้อจากที่ไหนครับ
    ผมกำลังหาตัวนี้อยู่พอดี แต่ไม่รู้ซื้อได้จากที่ไหน
    ขอบคุณครับ

9. Yakumo

580
    7
    0
    สั่งจาก US ครับสำหรับของใหม่

10. Ti_Es03

Ti_Es03 New Member Member

40
    2
    0
    แล้วจะสั่งยังไงอ่ะพี่ ผมอยากได้อ่ะครับ
    ดูในเวปของ Kn ก็ไม่รู้จะสั่งอีท่าไหน พอจะมีหนทางมั้ยครับ
    มีขายในไทยรึป่าวครับ

11. Yakumo

580
    7
    0
    คงต้องฝากเพื่อนหิ้วมาให้ล่ะครับ

12. Berg_Tomaru

Berg_Tomaru New Member VIP

1,121
    19
    0
    ห้องเครื่องสวยดีครับ ของหายากเพียบเลย :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้