ขอความช่วยเหลือเรื่องราคาอะหลั่ยครับ ซันนี่ บี14 รุ่นแรก

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย sunb14, 23 มิถุนายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. sunb14

sunb14 New Member Member

15
    3
    0
    สอบถามราคาอะหลั่ยครับ
    รบกวนสอบถามราคาอะหลั่ย นิสสัน ซันนี่ บี14 รุ่นแรก
    พอดีรถไปเสยกับต้นไม้มาครับเลยต้องซ่อมชุดใหญ่

1 ฝากระโปรงหน้า
    2 แก้มซ้าย-ขวา
    3 ประตูฝั่งคนขับ หน้า-หลัง
    4 บังโคลนด้านขวาหลัง
    5 กันชนหน้า
    6 คานหลังพร้อมดุมล้อ
    7 หม้อน้ำ
    8 คานกันชนหน้า
    9 โคมไฟหน้า
    10 กระจกมองช้างด้านขวา
    11 คอมแอร์
    12 กระจังหน้า

รบกวนขอราคาอะหลั่ยด้วยครับทางผมจะได้เตรียมเก็บเงินซ่อมรถ
    [email protected]
    ขอบคุณครับ
    sun

2. B-2

B-2 New Member Privilege

3,588
    584
    0
    แบบนี้ ก็ง่าย
    หาหน้าตัด ศอก อะครับ มีครบเลย ชุดหน้า
    มีไฟ กันชน กระจังหน้า คานหน้า หม้อน้ำ แผงแอร์ ราคาก็ ไม่เกิน 8000 พัน ตามสภาพ
    ฝากระโปรงหน้า แก้ม ซ้าย ขวา 5000 พัน
    ประตู บานละ 1500 กระจกมองข้าง 600

ส่วน คานหลังดรัมเบรคพร้อมดุมล้อ ผมมีนะครับ สภาพดี พร้อมใช้ สนใจโทรมาคุยได้นะครับ

3. sunb14

sunb14 New Member Member

15
    3
    0
    ขอบคุณครับ

ตอนนี้ผมกำลังรอดูราคาที่อู่ตีให้ครับ

อาจจะซื้อของเองแล้วให้ทางอู่เปลี่ยนให้

ถามอีกนิดครับ ผมสังเกตุว่าแชสซีด้านหน้ามันเบี้ยวเพราะรถมันทิ่มเข้าไปกับต้นไม้ใหญ่

ถ้าดึงมันจะกลับมาเหมือนเดิมได้ไหมครับ

4. abadahey

abadahey Active Member Moderator

2,753
    16
    38
    จัด N15 VZR หล่ออออออ ลากกกกกกกกก

5. Crony_A

Crony_A New Member Member

4,017
    12
    0
    ลองเข้าไปดูในกระทู้ อะไหล่หมุนเวียน ST สิคับ เผื่อว่าจะประหยัดค่าอะไหล่ได้บ้างคับ

6. tongmoun

tongmoun New Member Member

63
    24
    0
    ผมไปถามราคาฝากระโปรงที่เชียงกงบางนามา 1300 ส่วนแก้มชิ้นไม่เกิน 900 ซื้อของเอาไปให้อู่เปลี่ยนให้น่าจะถูกกว่าครับ
    ส่วนหน้าตัดลูที่เคยเห็นในกระทู้ซื้อขาย ผมไปสอยมาแล้วเรียบร้อย อิอิ.

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้