ทำช่วงล่างกันที่ไหน ครับ สมาชิก

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย maicomeng, 16 พฤษภาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. maicomeng

maicomeng New Member Member

522
    46
    0
    อยากจะ ทำช่วงล่างสักหน่อยครับ พวก บูชต่างๆ คงถึงเวลาแล้ว ^^
    ตั้งงบไว้แค่ 10k ต้น ๆ

ใครเคยซ่อมแล้ว มีร้านดีๆ ประสบการณ์ดี ๆ เอามาแชร์กันหน่อยครับ
    ชอบคุณครับ

2. Nucawa

Nucawa New Member Member

542
    88
    0
    อยู่แถวไหนอ่ะครับ มีร้านนึงแถวปากน้ำ ท้ายบ้าน ไกลไปไหม

3. Vitty

Vitty New Member Member

210
    11
    0
    อยู่แถวไหนละครับ

กรุงเทพ เห็นไปร้านพี่ใหม่ พรเทพ ครับ

แถว จรัญ มีพรชัยลูกหมาก
    แถว เพชรเกษม มีบางหว้าลูกหมาก
    แถว อนุสาวรีย์ มี สนามเป้าศูนย์ล้อ

4. oneness

oneness New Member Member

441
    73
    0
    ผมเดินเชียงกงซื้อเป็นชิ้นบาง ซื้อยกชุดบางเลือกดูเอาอะครับ หรือไม่ก็ซื้อตามร้านอไหล่รถยนต์มาจ้างเขาอัดให้แล้วใส่เองอะครับ ราคาถูกลงเยอะเลย แต่ผมจะเช็ครถบ่อยอะครับไม่เคยทิ้งไว้นาน

5. REDHONDA

REDHONDA New Member Member

628
    23
    0
    โชว์จุง พระรามสี่
    สาวสวย

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 11:47:21 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 11:47:00 ----------

โชว์จุง พระรามสี่
    สาวสวย

6. maicomeng

522
    46
    0

ย่าน เกษตร - เสนานิคม ครับ
    ขอบคุณ ทุกข้อมูลครับ

7. REDHONDA

REDHONDA New Member Member

628
    23
    0
    ร้านอ้วน ข้างวัดลาดพร้าว

8. footprint

footprint New Member Member

80
    0
    0
    ร้าน First โชคชัยสี่

9. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    ร้านซ้งซอยไทยประกันคับ

10. maicomeng

522
    46
    0
    รัชดา 18 รึปล่าวครับ

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 11:57:37 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 11:57:20 ----------

รัชดา 18 รึปล่าวครับ

11. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    คับผม รัชดา 18 ไปทำมาสองปีกว่าเเล้วเปลี่ยนบูชยา
    งเบิกศูนย์ใหม่หมดลูกหมากของเดิมอัดใหม่ ใช้ยาวไม่เเน่ใจเรื่องราคานะ

12. joke-ek nakhonsi

joke-ek nakhonsi New Member Member

2,604
    3
    0
    ยอดเยี่ยมครับพี่น้อง น้ำใจงามจริงๆครับ

13. EK_Shinoda

EK_Shinoda New Member Member

1,125
    14
    0
  14. maicomeng

522
    46
    0
    เรียกว่า "ซ่อม" แล้วกันครับคุณพจน์ ฮ่า ๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้