ผ้าเบรก

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย pk1, 30 เมษายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pk1

pk1 New Member Member

64
    2
    0
    อยากทราบราคาผ้าเบรก ประมาณเท่าไหร่ครับ(ตามร้าน) แล้วถ้าหาซื้อในกระทู้ซื้อขายแล้วไปให้ที่ร้านใส่ร้านจะคิดค่าใส่เท่าไหร่ครับ

2. joke-ek nakhonsi

joke-ek nakhonsi New Member Member

2,604
    3
    0
    ไม่ทราบว่าผ้าเบรกยี่ห้ออะไรครับ มันมีหลายราคา ถ้าจะซื้อในกระทู้ซื้อ-ขายไปให้ร้านใส่ให้ค่าแรงประมาณ100-200หน้าจะได้ครับ ป.ล.ผมเคยซื้อไปให้ร้านใส่ให้เค้าคิดร้อยเดียวครับ

3. DaiSy_14

DaiSy_14 New Member Member

731
    4
    0
    ให้ร้านใส่ ทั่วไป 4 ล้อ น่าจะมีสามสี่ร้อยนะครับ 100 เดียวคงเป็นร้านรู้จักกันมากกว่า

4. BOWYER

BOWYER New Member Member

318
    16
    0
    เคยซื้อ national breke กล่องดำ 1250 ค่าใส่ 200 เฉพาะคู่หน้านะครับ

5. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
  6. EK แปดริ้ว

EK แปดริ้ว New Member Member

484
    74
    0
    ใส่ของแท้ศูนย์ไปเลย เก้ง โคตรทน จะ 4ปีแล้วยังดีอยู่เลยเบรคก็ใช้ได้นะ ราคาไม่แน่ใจว่าคู่หน้า พันปลายแล้วหลังพันต้น หรือไงเนี่ยและ เปลี่ยนผ้าเบรคแล้วอย่าลืมล้างปั๊มเบรคด้วยล่ะ เด๋วจะเสียเงินฟรีนะ

7. Ka-Thi

Ka-Thi New Member Member

159
    0
    0
    BenDix เมทัล คิง ก็ ok นะ ฝุ่นน้อย หน่อย...

ราคา ประมาณ 1200 คู่ หน้า

คู่ หลัง ประมาณ 800

ดูจานด้วยสึกมาก ก็เจียคับ จะได้ไม่เสียเที่ยว...

8. salmon drag

salmon drag New Member Member

286
    7
    0
    ผ้าเบรค ek9 จะใช้ของศูนย์ ต้องเทียบกับรุ่นไหนครับ

9. Miracle Racing Shop

Miracle Racing Shop New Member Member

854
    12
    0
    h22a รึเปล่า ผมไม่แน่ใจครับ

10. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    ผมใส่ National เบรคคับ กล่องชมพูก็โอเคดีคับ

11. joeshijoe

joeshijoe New Member Member

74
    0
    0
    ซื้อแถวไหนถูกคับ BenDix เมทัล คิง แนะนำหน่อยคับ ผมอยู่แถวรัชดา วันนี้ไปถามร้านช่วงล่างมาบอกขายตั้ง1900 เลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้