ของแถมใครว่าไม่ดี

การสนทนาใน 'DAMS' เริ่มโดย Yakumo, 15 เมษายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Yakumo

Yakumo New Member Moderator

580
    7
    0
    วันนี้ผมไปเอาน้ำมันเครื่อง PTT 0W40 มาล่ะ ราคาก็ 1400 บาทถ้วน เค้าแถม MP3 Player ขนาด 256MB แล้วก็ผ้าชามัวร์มาให้ผืนหนึ่ง

ตอนแรกก็เพียงอยากได้น้ำมัน ในราคาไม่แพงแถมได้ตาม Spec ที่อยากได้ด้วยเป็น FULL Syn ได้ราคา 1400 ก็ถือว่าถูกแล้ว ล่ะ แต่ได้ของแถมมา อีก 2 ชิ้น ตอนแรกก็ไม่ได้หวังอะไรมากมายกับของแถม แต่ปรากฏว่าของแถมนี้ ดีเหมือนกันนะ เล่น MP3 ได้ แถมใส่ Mem เพิ่มได้อีก มีวิทยุ แล้วก็อัดเสียงได้ด้วย มาดูกันดีกว่าเพื่อว่า ท่านใดสนใจก็ลองหาซื้อกันเองนะครับ

ของแถมนะเนี้ย

มีช่อง mic ด้วยอัดเสียงได้

เห็นกันชัดๆ ว่านี้มีช่องใส่ Mem เพิ่ม

ตอนต่อกับคอมนะครับ

2. Foxy_Shimuro~

Foxy_Shimuro~ New Member Lady Member

32
    0
    0
    ซื้อมั่งดีมั๊ยย

อยากได้ของแถม ไม่อยากได้น้ำมันเครื่อง .....

3. a-Zix_Shimuro~

a-Zix_Shimuro~ New Member Member

119
    2
    0

...โอ๊ววว อยากได้ ของแถม

4. kitty_@es2001

kitty_@es2001 New Member Member

93
    2
    0

ซื้อเลยๆ ซื้อกันทั้ง 2 คน ได้ MP3 มา 2 อัน

แกสองคน ก็ใช้ร่วมกัน เพราะเป็นแฟนกัน

เหลืออีกอัน เอามาให้ผม เอิ้กๆ

ตามนั้น

5. Foxy_Shimuro~

Foxy_Shimuro~ New Member Lady Member

32
    0
    0
    .......... ( -- ---" )

6. Boat_ES 2001

Boat_ES 2001 New Member Member

8
    0
    0
    ซื้อที่ไหนหรือครับท่าน

7. Yakumo

Yakumo New Member Moderator

580
    7
    0
    ก็ซื้อจากที่เค้า post ขายใน Net นีแหละครับท่าน แต่เมื่อเช้าเจอราคา 1300 แล้วนะ อย่างไงลองหาดูนะ

8. JZA80DriftDancer

JZA80DriftDancer New Member VIP Privilege

1,029
    53
    0
    เจ๋งแหะ ชอบๆๆ:D

9. denyd

denyd New Member Member

12
    1
    0
    ดีครับตัวนี้ยอมรับเสียงดีด้วย กระหึ่ม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้