สมัครเป็นสมาชิกด้วยได้ไหมคะ

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย arasinap, 14 เมษายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. arasinap

arasinap New Member Member

1
    0
    0
    พอดีกำลังจะซื้อรถนะค่ะ (คันแรก) มาเจอNeon แล้วชอบมาก แต่ไม่รู้อะไรเลยเกี่ยวกับNeon ยังไงก็ขอเป็นสมาชิกด้วยคนนะคะ จะได้สืบข้อมูลก่อนซื้อ แนะนำด้วยนะคะ ขอบคุณคะ:D :D :D :D :D

2. มะขึ่ง

มะขึ่ง New Member Member

285
    2
    0
    ได้อยู่แล้วครับพี่ arasinap เย้ได้สมาชิกเพิ่มอีกคนแล้ว

3. cvc

cvc Member Moderator

467
    5
    18
    ลองดูปัญหาต่างๆ ที่ กระทู้ มีใครใช้ neon บ้าง นะครับ เพราะที่นั่นพอจะมีปัญหาต่างๆ เยอะแยะ
    ถ้าคิดว่า รับได้ และกล้าที่จะรักนีออน ก็พาคนในคลับไปเลือกลองรถดูก็ได้ครับ

ยินดีต้อนรับนะครับ

4. neon_mp

neon_mp New Member Member

557
    1
    0
    พูดซะน่ากลัว ไม่หนักขนาดนั้นหรอกครับ

5. มะขึ่ง

มะขึ่ง New Member Member

285
    2
    0
    อืมใช่ เรามีพี่เป้ซะอย่างไม่ต้องกลัวอะไรนะครับ พี่เป้และคนในคลับแก้ไขปัญหารถนีออนได้ทุกอย่างนะ
    (ไม่รู้จิงป่าวนะอิอิ)

6. cvc

cvc Member Moderator

467
    5
    18
    555+ ช่างเป้ซะอย่าง อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้