สอบถามราคา B18C ฝาดำ ยกลง หน่อยครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย SINGHUTSATIT, 8 กรกฎาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. SINGHUTSATIT

SINGHUTSATIT New Member Member

191
    2
    0
    เป็นเครื่องยกลงจาก DC2
    มี เครื่อง เกียร์ กล่อง สายไฟ

แพหน้า เพลา ดิสเบรค

แพหลัง ดิสเบรค

เครื่องเปิดมาแล้ว 1 ทีครับ เปลี่ยนชาร์ฟอก ชาร์ฟก้านแล้ว ซีล โอริง ประเก็น ทุกตัวเปลียนใหม่หมด ท่อน้ำทุกเส้น เจียร์บ่า เจียร์วาล์ว เรียบร้อยแล้ว

ปลอกสูบเริ่มหลวม

อยากทราบว่าราคาน่าจะอยู่ที่เท่าไหร่ครับ

แล้วเรื่องปลอกสูบหลวงแก้ไขยังไงครับ แล้วจะมีปัญหาอะไรมั๊ยครับ
    อยากทราบรายละเอียด รวมถึงราคาด้วยครับ

2. SINGHUTSATIT

SINGHUTSATIT New Member Member

191
    2
    0
  3. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
  4. EK_limited

EK_limited New Member Member

890
    156
    0
    จะคุ้มไหมเนี่ย เอามาต้อง ทำต่ออีก

5. zooz

zooz New Member Member

106
    0
    0
    อยากให้มองผ่านไปครับ..กลัวว่าทำแล้วไม่คุ้มตอนนี้เครื่องเข้ามาเยอะ..ตัวนี้ฝาดำด้วย

6. spuknic

spuknic New Member Member

501
    52
    0
    ผมขายท่อนตรงไปรู้สึกว่าไม่เกิน 15

แต่ท่อนล่างฝาดำน่าสนนะครับ ถ้าหลวมเอามาโอเวอร์ไซด์ เป็น 1900 cc ยังได้ ทำฝาดีๆวิ่งจี๊ดกว่า 20 ประกบ 16 อีก

7. SINGHUTSATIT

191
    2
    0
    ขอบคุณมากครับ กำลังคิดอยู่เหมือนกันว่าไม่คุ้มเพราะต้องเอามาทำต่ออีก

8. oateksom

oateksom New Member Member

30
    0
    0
    ฝาเเดง18ไปเลยเชื่อผม เพราะผมเชื่อคนอื่นมาเลยต้องเก็บตังเพิ่ม5555

9. ulma69

ulma69 New Member Member

313
    1
    0
    // ผมว่าหาเครืองใหม่ดีกว่าคับ ยังได้ลุ้นความสด ของแต่ง แล้วอีกอย่าง น่าจะสบายใจกว่าด้วย //

10. KaMmY~*

KaMmY~* New Member Member

557
    16
    0
    ผมฝาดำ ยังอยากได้ฝาแดงเรยครับ

11. joke-ek nakhonsi

joke-ek nakhonsi New Member Member

2,604
    3
    0
    หาเครื่องตัวอื่นมาดีกว่ามั้ยคับ ตัวที่ว่ามาเอามาทำต่อไม่คุ้มแน่คับ

12. SINGHUTSATIT

191
    2
    0
    ขอบคุณครับ กะลังเปลี่ยนมองหาตัวใหม่แล้วครับ ไม่คุ้มแบบที่ทุกท่านบอกแน่ครับ

ยุให้ต้องเก็บตังค์เพิ่มละคร๊าบบบบ :cool:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้