เกจ แกส จ้าาา

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Aui_Acc88, 21 มิถุนายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Aui_Acc88

Aui_Acc88 New Member Member

2,164
    10
    0
    เอามาให้ชม ครับ ไปติดมาเมื่อวานนี้ ครับ
    โดยปกติครับจะเป็นแนวตั้งแต่สามารถแจ้งให้เขาทำเป็นแนวนอนครับ
    ไปใส่มาก็พอดีเข้าช่องได้เหลือด้านข้างเล็กน้อยครับ
    ส่วนรายละเอียดความสามารถ ก็ www.ttgastech.com ที่มาของตัวนี้
    แต่ตอนติดเขายังไม่ได้ต่อสาย AF ที่ O2sensor เพิ่มมาต่อเย็นวันนี้ก็ได้ประสบเห็นเลยว่าตัวเลขวิ่งสูง เลยจัดเป่าฝุ่นออก แล้วก็ลองปรับแก็สลง หน่อยเห็นเลยครับว่าค่ามัน ประหยัดลงมาได้อีกตามที่ คุณต่าย (เจ้าของสินค้า) แนะนำ มา ;)

ถ้าสนใจรวบรวมมา ครับเด๋วสั่งกับพี่เขาแล้ววิ่งมาติดตั้งกันเองครับเพราะพี่เขาไม่รับติดตั้งแล้ว
    แต่สั่งทำให้เป็บแบบแนวนอนอย่างผมได้ครับ

2. nong_acc88

nong_acc88 Active Member Member

4,280
    13
    38
    ราคา สถานที่ด้วย

3. CSspeed [ boy89 ]

CSspeed [ boy89 ] New Member Member

2,509
    3
    0
    ของดีมีประโยชน์ ราคาย่อมเยาอีกแล้วครับท่าน
    จัดไปครับ 88-89

4. Aui_Acc88

Aui_Acc88 New Member Member

2,164
    10
    0
    ตัวนี้ 600 สถานที่ แล้วแต่ครับเพราะเขาให้ไปติดตั้งกันเอง

แนะนำอีกตัว วัดอุณหภูมิ เครื่องครับ ราคา 1000 เซนเซอร์ติดที่แถวๆ วาล์วน้ำครับ สามารถเซ็ทอุณหภูมิค่าพีคให้เตือนด้วยเสียงได้ครับ
    ผมสนนะแต่ตังไม่พอ สิ้นเดือนเห็นว่าจะขึ้นราคาเป็น 1500 แล้วด้วยครับ

ถ้าสนใจกันเยอะๆ แล้วจะเอาแบบแนวนอนเหมือนอุ้ยก็รวมรวมมาครับเด๋วอุ้ยโทรไปคุย ให้ครับ

5. woodykub

woodykub New Member Member

81
    1
    0
    ขอร่วมด้วย 1 คันครับ ติดกันวันไหนอ่ะครับ เรียกผมด้วย

6. aeg_ac88

aeg_ac88 New Member Member

1,955
    16
    0
    เครื่องเดิมอยากติดบ้างจัง อิอิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้